วิเคราะห์บอล.cc

ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลสด ราคาบอลไหล ราคาบอลล่วงหน้า

รายงานราคาบอล เช็คราคาบอล ตรวจสอบราคาบอล เช็คราคาบอลไหลแรง ราคาบอลต่อ ราคาบอล1x2 ราคาบอลสูง-ต่ำ จากทุกลีก ทุกคู่ ทุกการแข่งขันทั่วโลก ราคาบอลพรีเมียร์ลีก อังกฤษ ราคาบอลบุนเดสลีกา เยอรมัน ราคาบอลลาลีกา สเปน อับเดทราคาบอลรวดเร็ว ทันราคาตลาดโลก พร้อมข้อมูล ราคาบอลจากเว็บระดับโลก Bet365 Vcbet 188bet Crown Sbobet 12bet Easybet M88 ข้อมูลราคาการไหล ขึ้นลงของราคาบอล ราคาบอลเปิดตลาด ราคาบอลล่าสุด ราคาบอลล่วงหน้า เปรียบเทียบราคาบอล ผลบอลสด 7M ผลบอลสด888 นอกจากนี้ยังมี ผลบอลสด รายงานใบแดง ใบเหลือง ในช่วงการแข่งขัน ผลบอลย้อนหลัง ข้อมูลสำหรับวิเคราะห์ฟุตบอล บทวิเคราะห์ฟุตบอล ข้อมูลทีม สถิติการแข่งขัน สถิติการพบกัน สถิติแพ้ ชนะ พร้อมทีเด็ดฟุตบอลเน้นๆทุกวัน พร้อมระบบ ทดลองแทงบอล ทดลองทายผลบอล ทดลองวางเดิมพัน หากคุณเป็นคนหนึ่งที่ชอบวิเคราะห์ฟุตบอล อย่าพลาดติดตาม เว็บ ราคาบอล.cc เป็นอันขาด

ราคาบอล ผลบอลสด วันที่ 27 ตุลาคม 2564

เวลา ราคาบอล เจ้าบ้าน ผลบอล ทีมเยือน H2H
ฟุตบอลโปลิช คัพ :: Poland Cup
FTlive 19:00 +0.25
+0
2 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 3-0
2-0
เลช พอซนาน 2 2 📊
รัสเซียนคัพ :: Russia Cup
FTlive 19:00 +0.75
+1.25
3 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์[RUS D1-15] 1-0
0-0
[RUS PR-9]ครีลย่า โซเวียตอฟ 1 4 📊
กรีก ฟุตบอล คัพ :: Greece Cup
FTlive 19:00 +0
-0.25
3 สโกดา ซานธี[GRE D2-3] 1-2
1-0
[GRE D1-10]ไอโอนิกอส 2 📊
FTlive 19:00 +1.5
+1.25
2 อิลิโอปูลิ 0-3
0-1
เลเมีย 2 📊
เซอร์เบียน คัพ :: Serbia Cup
FTlive 19:00 -1 1 โบแร็ค คาแค็ก[SER D1-16] 1-0
0-0
[SER D2-12]เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 6 📊
ลีกสูงสุดของลัตเวีย :: Latvian Higher League
FTlive 19:00 -0.75
-0.5
5 เอฟเค วัลเมียรา[2] 1-1
0-1
[3]ริก้า เอฟซี 3 📊
เปอร์เซีย คัพ
FTlive 19:00 +0 2 สโลโบดา[BOS PL-3] 1-1
0-1
[BOS PL-1]เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 1 📊
มอนเตเนโกร คัพ
FTlive 19:00 -0.25 2 Decic Tuzi[MNE D1-6] 2-0
1-0
[MNE D1-4]โอเอฟเคเปโตรวัค 1 📊
FTlive 19:00 +0.75 2 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา[MNE D2-5] 0-1
0-1
[MNE D1-3]เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 3 📊
FTlive 19:00 -1
-1.5
เอฟเครูดาร์[MNE D1-7] 3-0
2-0
[MNE D2-2]Arsenal Tivat 📊
FTlive 19:00 +1
+1.25
2 Jezero Plav[MNE D1-8] 1-3
0-2
[MNE D1-2]เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 1 📊
FTlive 19:00 +1.5 3 โอเอฟเค พอดโกริก้า[MNE D2-10] 1-0
0-0
[MNE D2-1]Jedinstvo Bijelo Polje 2 📊
FTlive 19:00 +1.25 4 โบเคลจ์ โคเตอร์[MNE D2-3] 1-2
1-1
[MNE D1-1]เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 📊
FTlive 19:00 -0.25 1 เอฟเค พ๊อดโกริซา[MNE D1-9] 2-0
1-0
[MNE D1-10]เอฟเคเซต้า 📊
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี :: Italian Youth Cup
FTlive 19:00 -1.75 1 โตริโน่(เยาวชน)(N)[ITA YTHLP1-10] 3-2
2-0
[ITA YL BA-14]อะเลสแซนเดรีย(ยู19) 4 📊
FTlive 19:00 -0.25 2 อัสโคลี่(เยาวชน)[ITA YL BB-10] 3-1
1-1
[ITA YL BB-7]ปิซา(ยู 19) 2 📊
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก :: Serbia Prva Liga
FTlive 19:00 +0
-0.25
3 FK Graficar Beograd[13] 0-2
0-0
[11]FK Radnicki Sremska Mitrovica 3 📊
สโลเวเนีย ยู19 :: Slovenia U19
FTlive 19:00 -1.75
-2
2 ดอมซาเล่ (ยู 19) 8-0
4-0
เอ็นเอส มูรา (ยู 19) 1 📊
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก :: Bulgaria Second Professional Football League
FTlive 19:00 +0 4 Livstrom[19] 1-2
0-2
[12]CSKA 1948 Sofia II 3 📊
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี :: Under 19 Bundesliga
FTlive 19:00 -1
-1.25
2 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19)[11] 2-0
0-0
[15]เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19) 1 📊
เรกิโอนาลลีกา :: Germany Regionalliga
FTlive 19:00 -0.75
-0.5
1 โคโลญจน์ (เยาวชน)[W-5] 2-3
2-2
[W-12]เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 2 📊
เคนยา ซูเปอร์ลีก :: Kenya Super League
FTlive 19:00 -1
-1.25
-1
ทัสเคอร์[18] 1-2
0-1
[9]FC Talanta 📊
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก :: Uganda Premier League
FTlive 19:00 +0.5
+1
1 Busoga United 0-1
0-0
กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 1 📊
โรมาเนีย ลีกา 3 :: Romania - Liga 3 Seria
FTlive 19:00 +0 2 พาสคานี 0-1
0-0
เอสซี บาเกา 4 📊
ซีเรีย ดิวิชัน 2 :: Syria Division 2
FTlive 19:00 -0.25 Artouz 3-2
2-1
Al Shola 1 📊
FTlive 19:00 +1 1 Al Mayadin 0-5
0-2
Jrmana 2 📊
FTlive 19:00 -1.5 1 Al Majd 4-1
1-1
Moadameet Al-Sham 1 📊
FTlive 19:00 +0.25
+0.75
2 Al-Mkhram 1-4
0-2
อัล ซาเฮล 1 3 📊
FTlive 19:00 -1.25
-1.5
1 Shortet Homa 0-1
0-1
Al Tadamon Latakia 1 📊
FTlive 19:00 +0.75 1 Musfat Banyas 1-0
0-0
Morek 1 📊
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา :: Argentina Youth League
FTlive 19:00 +0.5 CA Brown de Adrogue U20 3-1
1-0
CA Tigre U20 1 3 📊
FTlive 19:00 -0.5 2 1 Chacarita Juniors U20 1-0
0-0
Tristan Suarez U20 4 📊
Poland League Women
FTlive 19:00 -0.75
-0.5
1 Zabkovia Zabki (w) 1-2
0-1
Row Rybnik (w) 1 📊
Romania Liga 2 Women
FTlive 19:10 +0.5 1 AC Bihor United (W) 1-1
0-1
Atletic Olimpia Gherla (w) 📊
สโลวาเกีย คัพ
FTlive 19:30 +1.25
+2
SK Sasova 3-2
3-1
TJ Rovinka 📊
FTlive 19:30 +2.75
+3.25
1 TJD Pribelce 0-3
0-0
เทรนซิน 📊
FTlive 19:30 +1
+1.5
4 เอสเค เบลา 0-1
0-0
เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว 5 📊
FTlive 19:30 +2.75 สลาเวีย 0-5
0-1
สโลวาน บราติสลาวา 📊
FTlive 19:30 +0.75
+1
2 Galanta 1-2
1-1
ฮูเมนเน่ 3 📊
เตอร์กิช คัพ :: Turkey Cup
FTlive 19:30 -1.25 1 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี[TUR D2-4] 0-0
0-0
[TUR D3LB-10]นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 4 📊
เซอร์เบียน คัพ :: Serbia Cup
FTlive 19:30 +1
+0.75
6 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา[SER D2-10] 1-1
0-1
[SER D1-9]โปรเลเตร์ โนวี ซาด 4 📊
FTlive 19:30 +1
+1.25
4 FK Loznica[SER D2-8] 1-0
1-0
[SER D1-3]คูคาริคกิ สตานคอม 1 📊
FTlive 19:30 +1
+0.75
+1
FK Zeleznicar Pancevo[SER D2-6] 0-1
0-1
[SER D1-7]เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 2 📊
FTlive 19:30 +1.5
+2.25
+2
1 Zlatibor Cajetina[SER D2-14] 0-4
0-2
[SER D1-4]บัซคา โทโพลา 📊
เปอร์เซีย คัพ
FTlive 19:30 +1.25 4 1 Leotar[BOS PL-9] 1-2
0-2
[BOS PL-5]โบแรกซ์ บันจา ลูกา 1 📊
FTlive 19:30 +0.5 FK Omarska 0-1
0-1
FK Igman Konjic 📊
FTlive 19:30 +1 1 Zvijezda Gradacac 1-1
0-1
Posusje 2 📊
FTlive 19:30 +0.25 1 รัดนิก บิเยลจิน่า[BOS PL-12] 0-1
0-1
[BOS PL-6]เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 5 📊
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก :: Armenia Premier League
FTlive 19:30 +2
+1.75
บีเคเอ็มเอ เยเรวาน[10] 2-3
1-1
[1]อารารัต 1 📊
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี :: Italian Youth Cup
FTlive 19:30 -1
-1.25
3 เอซี มิลาน(เยาวชน)[ITA YTHLP1-15] 2-1
0-1
[ITA YL BA-4]เบรสชา(เยาวชน) 📊
FTlive 19:30 -0.5 ซัสเซาโล่(เยาวชน)[ITA YTHLP1-14] 1-0
0-0
[ITA YL BB-5]เปสคารา(เยาวชน) 1 3 📊
อิตาลี เซเรียดี :: Italy Serie D
FTlive 19:30 -0.25
-0.5
4 Afragolese 1944 1-0
0-0
USD Latte Dolce 1 4 📊
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี :: Brazil Serie D
FTlive 19:30 -0.5
-1
3 Pedreira EC 0-0
0-0
AA Esmac 1 📊
Afc U23 Championship
FTlive 19:50 +0.5
+0.75
+0.25
3 1 คีร์กีซสถาน(ยู23)(N) 0-1
0-0
โอมาน(ยู23) 1 📊
เดนิช คัพ :: Danish Cup
FTlive 20:00 +1.75 3 มิดเดลฟาร์ท[DEN D2A-12] 0-4
0-1
[DEN SASL-3]แรนเดอร์ส 📊
โครเอเชีย คัพ :: Croatia Cup
FTlive 20:00 +2
+2.25
1 Bijelo Brdo[CRO D2-1] 2-3
2-2
[CRO D1-3]ดินาโม ซาเกร็บ 1 📊
FTlive 20:00 -2.75
-2.5
2 เฮชเอ็นเคกอริก้า 2-0
0-0
มลาโดสต์ ซดราโลวี 3 📊
เช็กคัพ :: Czech Republic Cup
FTlive 20:00 +0.25
+0
-0.25
5 1 มลาด้า โบเลสลาฟ[CZE D1-9] 2-0
0-0
[CZE D1-1]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2 📊
สโลวีเนีย ลิกา 2
FTlive 20:00 +1.5 2 Jadran Dekani[14] 1-2
1-1
[2]เอ็นดี กอริก้า 1 📊
บัลแกเรีย คัพ
FTlive 20:00 -0.75
-1
-0.75
1 สลาเวีย โซเฟีย[BUL D1-4] 1-0
0-0
[BUL D1-14]พีริน บลากอเยฟกราด 1 📊
สโลวีเนีย คัพ
FTlive 20:00 +1
+0.5
3 1 รีดอมเลีย[SLO D1-10] 0-0
0-0
[SLO D1-6]เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 3 📊
เซอร์เบียน คัพ :: Serbia Cup
FTlive 20:00 -0.25

-1.25
2 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า[SER D2-5] 2-1
2-1
[SER D2-2]แมควา ซาแบค 1 📊
คาซัคสถาน คัพ
FTlive 20:00 +0.75
+1
3 ไกเซอร์ คีซีรอดา[KAZ PR-14] 0-2
0-0
[KAZ PR-3]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 1 📊
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี :: Italian Youth Cup
FTlive 20:00 -1.25
-1
1 นาโปลี(เยาวชน)[ITA YTHLP1-4] 0-1
0-1
[ITA YL BB-6]โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 2 📊
สโลเวเนีย ยู19 :: Slovenia U19
FTlive 20:00 +1.25 5 1 เอ็นเค บราโว (ยู 19) 1-2
1-1
เอ็นเค ทริคลาฟคราน(ยู 19) 1 📊
England Reserves League
FTlive 20:00 -1.5

+0
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง) 7-0
3-0
วอลซอลล์(สำรอง) 📊
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก :: Russian Professional Football League
FTlive 20:00 -2.5
-1.75

-2.75
มาชูค- เคเอ็มวี[S-10] 7-0
3-0
[S-17]FC Yessentuki 1 📊
ลีกา 4 โปรแลนด์ :: Poland Division 4
FTlive 20:00 -1.5
-1.75
2 Lechia Gdansk II 6-2
2-1
Sparta Sycewice 1 📊
FTlive 20:00 +0 Czarni Pruszcz Gdanski 0-1
0-0
KS Wierzyca Pelplin 1 📊
Tanzania Ligue 1
FTlive 20:00 -0.25 2 ทานซาเนีย ไพรซัน 0-3
0-1
เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 3 📊
Greece Amateur Cup
FTlive 20:00 +0
-0.25
3 Apollon Pontion 3-4
3-3
Ethnikos Panoramatos 2 📊
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 :: Croatian Third Football League
FTlive 20:00 -0.25 1 NK GOSK Dubrovnik 2-0
1-0
เอ็นเค จูเน็ค 2 📊
FTlive 20:00 -0.5 1 Slovam lovenson 4-1
1-0
เอ็นเคสปลิต 1 📊
FTlive 20:00 -1.25
-0.75
-1.5
1 NK Zagora Unesic 3-0
2-0
Urania 1 3 📊
FTlive 20:00 -0.5
-0.75
4 NK Vodice 2-2
0-1
Zmaj Makarska 2 📊
FTlive 20:00 +0
+0.25
2 HNK Segesta Sisak 0-1
0-0
Tekstilac Ravnice 3 📊
โครเอเชีย คัพ :: Croatia Cup
FTlive 20:30 +2.25
+2
1 รูดาร์ลาบิน 2-3
1-1
อิสทรา 1961 พูลา 📊
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น :: South Africa Premier Soccer League
FTlive 20:30 -0.25 3 สเตลเลนบอส เอฟซี[4] 1-0
1-0
[15]Tshakhuma TM 2 📊
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น :: South Africa First League
FTlive 20:30 -0.25 1 เคป ทาวน์ ออล สตาร์[11] 1-0
0-0
[15]แบล็ค ลีโอพาร์ด 2 📊
Greece Amateur Cup
FTlive 20:30 -1.5
-1.75
3 Byzas Megaron 2-0
1-0
Ermis Liosion 3 📊
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
FTlive 20:45 +0.5
+0.25
+0.75
3 พีเอสเอส สเลมัน(N)[14] 0-2
0-0
[9]บาหลี ยูไนเต็ด 4 📊
สโลวาเกีย คัพ
FTlive 21:00 -2
-2.25
3 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 1-0
0-0
โอเดว่า ลิปานี่ 1 📊
รัสเซียนคัพ :: Russia Cup
FTlive 21:00 +0 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ(N)[RUS D1-5] 2-0
0-0
[RUS PR-15]เอฟซี อูฟา 1 1 📊
ยูเครเนี่ยน คัพ :: Ukraine Cup
FTlive 21:00 +1.5
+1.75
2 เอฟซี มาริอูพอล[UKR D1-16] 1-2
0-2
[UKR D1-1]ดินาโม เคียฟ 1 📊
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 :: Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra
FTlive 21:00 +1.5 เทรลเลบอร์ก (ยู 21)[9] 0-8
0-4
[2]เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) 📊
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
FTlive 21:00 -0.5 4 1 นาซิโอนัล (ยู19) 2-1
0-1
ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) 1 3 📊
FTlive 21:00 +4.75 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 0-4
0-1
เบนฟิก้า(ยู 19) 📊
กรีก ฟุตบอล คัพ :: Greece Cup
90+live 21:15 +1.5
+1.25
2 พานเซอร์ไรกอส[GRE D21N-3] 1-3
1-1
[GRE D1-5]โวลอส เอ็นเอฟซี 2 📊
เช็กคัพ :: Czech Republic Cup
78live 21:30 -0.75

-1.75
-1.5
บานิค ออสตราว่า[CZE D1-5] 1-2
0-1
[CZE D1-6]ฮราเดตส์กราลอเว 3 📊
รัสเซียนคัพ :: Russia Cup
74live 21:30 +1
+0.25
โรเตอร์ โวลโกกราด[RUS D1-13] 1-0
1-0
[RUS PR-10]เทเลค กรอซนี่ย์ 1 📊
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก :: Persian Gulf Pro League
76live 21:30 +0 2 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี[9] 1-0
0-0
[12]ฟูแลด ครูเซสตัน 1 📊
75live 21:30 -1.25 1 เพอร์เซโปลิส[5] 2-1
1-0
[6]นาซซาจี้ มาซานดาราน 2 📊
เปอร์เซีย คัพ
78live 21:30 +0 2 เอฟเค เซลเยซนิการ์[BOS PL-7] 2-4
1-3
[BOS PL-2]เอฟเคทุซลา ซิตี้ 2 📊
Spanish Federacion Cup
78live 21:30 -0.25
-0.5
2 ซีดี เอโบร[SPA D33-12] 0-0
0-0
[SPA D33-10]เยย์ดา 1 📊
Norway 2.liga
80live 21:30 +0.25
+0.5
1 โมสส์[A-10] 3-0
1-0
[A-4]ทรอมส์ดาเลน 1 📊
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก :: Angola Girabola League
74live 21:30 +0 1 Interclube Luanda[3] 0-1
0-0
[8]พรีเมโร่ เด อกอสโต้ 3 📊
ลีก 1 มอริเตเนีย :: Mauritania Division 1
76live 21:30 +0.5 AS Armee 0-3
0-2
เอซีเอส เคซาร์ 📊
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 :: Saudi Arabia Division 1
67live 21:40 -0.5 2 อัล คาลีจ[2] 1-1
1-1
[9]อัล โอลูบัช 📊
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน :: Spanish Bizkaia-Tercera Division
61live 21:45 -0.25
-0.5
-0.25
2 เอล ซาน มาร์ติน 1-1
1-0
อูรากา 1 📊
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 :: Saudi Arabia Division 1
HTlive 21:55 +0.5 อัล-ไดรห์[15] 1-0
1-0
[18]Al-Ameade 2 📊
เช็กคัพ :: Czech Republic Cup
47live 22:00 +1.5
+1
1 เทปลิเซ่[CZE D1-15] 0-2
0-2
[CZE D1-2]สปาร์ตาปราก 📊
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา :: Serbian Superliga
HTlive 22:00 +2.5 2 แรดนิค ซูดูลิซาร์[15] 1-0
1-0
[2]เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1 📊
รัสเซียนคัพ :: Russia Cup
HTlive 22:00 +0.25
+0
เฟเคิล[RUS D1-4] 0-1
0-1
[RUS PR-11]เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 📊
HTlive 22:00 +0.75
+0
+0.25
1 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่[RUS D1-9] 0-0
0-0
[RUS PR-16]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 📊
ฮังการี คัพ
51live 22:00 -0.25
-1
วาร์ดา เซ[HUN D1-1] 3-0
3-0
[HUN D1-9]เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 1 📊
HTlive 22:00 +0.75
+1.25
+2
1 กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี[HUN D2E-10] 0-0
0-0
[HUN D1-3]วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 📊
เตอร์กิช คัพ :: Turkey Cup
HTlive 22:00 -2.75
-3.25
1 บูร์ซาสปอร์[TUR D2-11] 4-1
4-1
[TUR 3BC-17]Ceyhanspor 2 📊
คูป้า โรมาเนีย :: Romania Cup
HTlive 22:00 +1.5
+2
1 เอฟซี มารามูเรส 0-2
0-2
ซีเอส คราอิโอว่า 📊
สโลวีเนีย คัพ
51live 22:00 +0
-0.25
เอ็นเค มูรา 05[SLO D1-5] 1-1
1-1
[SLO D1-4]ASK Bravo Publikum 1 📊
เซอร์เบียน คัพ :: Serbia Cup
HTlive 22:00 -0.75
-1.5
1 มัลโดส ลูการ์นี[SER D1-10] 0-1
0-1
[SER D1-13]โคลูบารา 2 📊
ลิทัวเนีย 1 ลีกา :: Lithuania 1 Division
HTlive 22:00 +0
-0.25
+0
สปายริส เคานาส[3] 0-0
0-0
[4]บอลติกปาเนเวจิส 📊
สโลวาเกีย ลิกา 2 :: Slovakia 2. Liga
49live 22:00 -0.25
-0.5
1 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า[5] 2-0
2-0
[6]เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 2 📊
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก :: Armenia Premier League
HTlive 22:00 -1 เอฟซี พิวนิค[3] 1-0
1-0
[8]Noravank 📊
ลีกกัวเตมาลา :: Liga Nacional De Guatemala
HTlive 22:00 -0.75 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า[3] 3-1
3-1
[9]ซีเอสดี โซโลลา 1 📊
ชิลี พรีเมียร์ บี
48live 22:00 +0
+0.25
+0
ซีเอสวายดี บราเนกเชีย(N)[16] 0-0
0-0
[8]ซาน มาร์คอส 📊
สโลเวเนีย ยู19 :: Slovenia U19
46live 22:00 -0.25 1 Brinje Grosuplje U19 2-2
2-2
เอ็นเค ครึคา (ยู 19) 2 📊
Peru Cup
HTlive 22:00 +0.25
+0.5
1 Union San Martin 0-0
0-0
ลอส เคมาเนส 📊
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 :: Croatian Third Football League
47live 22:00 -0.5
-0.75
1 เอ็นเค คาร์โลแวค 3-0
3-0
เอ็นเค ฟราบ 3 📊
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
33live 22:30 +0.25
+0.75
+0.5
1 เอสเจเค ไซนาโจเอน[4] 1-0
[1]คูพีเอส 📊
33live 22:30 -0.75
-0.5
-0.75
ฮอนก้าเอสพู[4] 3-0
[5]เอซี โอลู 📊
30live 22:30 -1
-1.5
เอชเจเค เฮลซิงกิ[2] 0-0
[5]เฮดไอเอฟเค 📊
32live 22:30 -0.5
-0.75
-0.25
ไอเอฟเค มารีฮามน์[2] 0-0
[1]ลาห์ติ 📊
33live 22:30 +0.25
+0.5
+0.25
1 อิลเวส แทมเปเร่[6] 0-1
[3]อินเตอร์ ตูร์คู 📊
33live 22:30 +1.25
+1
เคทีพี ค็อตก้า[6] 0-0
[3]เอฟซี ฮาก้า 📊
โครเอเชีย คัพ :: Croatia Cup
34live 22:30 +1.25 1 วาร์เท็กซ์[CRO D2-6] 1-2
[CRO D1-5]เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 1 📊
ฟุตบอลโปลิช คัพ :: Poland Cup
34live 22:30 +0.75
+0.5
+0.25
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค[POL D1-15] 0-1
[POL PR-6]ปิแอส กลิวิส 1 📊
รัสเซียนคัพ :: Russia Cup
34live 22:30 +0.5
+0.25
เวเลส[RUS D1-10] 0-0
[RUS PR-13]อาร์เซน่อล ตูล่า 📊
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก :: Egyptian Premier League
33live 22:30 -1.5
-1.25
พีระมิดส์ เอฟซี[9] 0-0
[10]มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ 📊
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น :: South Africa Premier Soccer League
34live 22:30 +0.25 Sekhukhune United[6] 0-0
[8]อามาซูลู 📊
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 :: Tunisian Ligue Professionnelle 1
29live 22:30 -0.75
-0.5
-0.75
เอสเปรานซ์ เอสที[4] 1-0
[7]สฟาเคซี 📊
เปอร์เซีย คัพ
34live 22:30 -5 2 เอฟเค ซาราเยโว 0-0
Ljubic Prnjavor 📊
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก :: Angola Girabola League
34live 22:30 -1.25 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา[7] 2-1
[5]Progresso da Lunda Sul 📊
Finland Championship U20
33live 22:30 -1.5
-1.75
อิลเวส(ยู 20) 1-0
อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 📊
ลีกาโปร :: Portugal Segunda Liga
19live 22:45 +0
-0.25
วาร์ซิม[15] 0-0
[3]เอสแอล เบนฟิก้า บี 📊
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
5live 22:59 -0.25
+0
เฮาเกซุนด์[8] 0-0
[3]โรเซนบอร์ก 📊
5live 22:59 -0.75
-1.25
-1
ลีลล์สตรอม[6] 0-0
[15]สตาเบ็ค 📊
3live 22:59 +0.25
+0.5
+0.25
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ[16] 0-0
[5]คริสเตียนซุนด์ บีเค 📊
5live 22:59 -0.25 ซานเดฟยอร์ด[12] 0-0
[9]สตรอมก็อดเซ็ท 📊
5live 22:59 -0.25
-0.75
-0.5
ทรอมโซ่ ไอแอล[13] 0-0
[10]ออด เกรนแลนด์ 📊
อิตาลี เซเรียบี :: Italian Serie B
3live 22:59 -0.25
+0.5
โคเซนซ่า 1914[13] 0-0
[10]แตร์นาน่า 📊
เดนิช คัพ :: Danish Cup
3live 22:59 +0
+0.25
+0
นอร์ดเจลแลนด์[DEN SASL-10] 0-0
[DEN SASL-7]โอเดนเซ่ บีเค 📊
ออสเตรีย คัพ
5live 22:59 -0.75
-0.5
-0.75
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์[AUT D2-7] 0-0
[AUT D2-12]คัพเฟ่นเบิร์ก 📊
3live 22:59 -1
-1.5
สตวร์มกราซ[AUT D1-2] 0-0
[AUT D1-10]เอสวี รีด 📊
รัสเซียนคัพ :: Russia Cup
5live 22:59 -0.25
-1
ตอร์ปิโด มอสโก[RUS D1-2] 0-0
[RUS PR-12]เอฟเค รอสตอฟ 📊
ฮังการี คัพ
5live 22:59 +0
+0.75
+0.25
ชัควารี่ ทีเค[HUN D2E-16] 0-0
[HUN D2E-8]เปซซี่ เอ็มเอฟซี 📊
5live 22:59 +0
+0.25
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส[HUN D2E-1] 0-0
[HUN D1-11]กีไอร์มอต เอสอี 📊
5live 22:59 +0.5
+0.75
เคชเคเมติ ทีอี[HUN D2E-3] 0-0
[HUN D1-10]เดเบรเซน วีเอสซี 📊
5live 22:59 +0.5
+0.75
ซเซจ เอเค[HUN D2E-6] 0-0
[HUN D1-7]มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 📊
5live 22:59 +0.25
+0.75
+1.25
ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี[HUN D2E-13] 0-0
[HUN D1-12]อูจเปสต์ 📊
กรีก ฟุตบอล คัพ :: Greece Cup
5live 22:59 +0.5
+0.25
+0.5
พีเออี อโตรมิตอส[GRE D1-14] 0-0
[GRE D1-6]พานาธิไนกอส 📊
บัลแกเรีย คัพ
5live 22:59 +0 เบโร่ สตารา ซากอร่า[BUL D1-6] 0-0
[BUL D1-5]เชอร์โน มอร์วาร์น่า 📊
เมสตริลีก้า :: Estonia Meistriliiga
5live 22:59 -2.75

-4.25

-5.5
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์[2] 0-0
[9]ทาร์ตู เจเค มัก 📊
ลีกกัวเตมาลา :: Liga Nacional De Guatemala
5live 22:59 +0
-0.25
+0
โคบาน อิมเพเรียล[8] 0-0
[2]คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 📊
เรกิโอนาลลีกา :: Germany Regionalliga
5live 22:59 -1
-0.75
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)[N(s)-2] 0-0
[N(s)-3]ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 📊
Tanzania Ligue 1
5live 22:59 -1.25
-1
ซิมบ้า 0-0
โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 📊
Denmark U21
live 23:15 +0.5
+0.25
สโคลจ์ (ยู21)
KFUM Roskilde U21 📊
กัลโชเซเรียอา อิตาลี :: Italian Serie A
live 23:30 -1
-1.25
ยูเวนตุส[6]
[13]ซัสเซาโล่ 📊
live 23:30 +0.5
+0.75
ซามพ์โดเรีย[15]
[5]อตาลันต้า 📊
live 23:30 -0.25
+0
-0.25
อูดิเนเซ่[14]
[11]เวโรน่า 📊
เดเอฟเบโพคาล
live 23:30 +0.25
+0.5
ดินาโม เดรสเดน[GER D2-12]
[GER D2-1]ซังค์ เพาลี 📊
live 23:30 -1.75
-1.5
-2
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน[GER D1-4]
[GER D2-8]คาร์ลสรูห์ เอสซี 📊
live 23:30 +0
-0.5
-0.25
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม[GER D1-14]
[GER D1-16]เอาก์สบวร์ก 📊
live 23:30 +1
+0.75
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม[GER D3-5]
[GER D1-5]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 📊
รัสเซียนคัพ :: Russia Cup
live 23:30 +1.75
+2.25
ยูโรเซ คราสโนดาร์[RUS D1-17]
[RUS PR-4]เอฟซี คราซ์โนดาร์ 📊
ยูเครเนี่ยน คัพ :: Ukraine Cup
live 23:30 +1.5
+2
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า[UKR D1-15]
[UKR D1-2]เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 📊
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก :: Belarusian Premier League
live 23:30 +0.25
+0
เอฟซี โกเมล[4]
[1]ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 📊
Afc U23 Championship
live 23:30 +0.75
+1
อินเดีย(ยู 23)
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) 📊
Germany Oberliga NOFV
live 23:30 +0.5 Rielasingen Arlen
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 📊
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี :: Israel Youth Cup
live 23:30 +0.5 AS Ramat Elyahu U19
Maccabi Ashdod U19 📊
ลีก 1 มอริเตเนีย :: Mauritania Division 1
live 23:30 -0.25 AS Douanes Nouakchott
Medine Trarza 📊
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 :: Saudi Arabia Division 1
live 23:40 -0.25 โอฮูด มีดินา[7]
[17]อัล กาดาซิย่า 📊
เคเอ็นวีบี คัพ :: KNVB Beke
live 23:45 +1.5
+1.25
โอเอสเอส 20
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 📊
สวีเดน ออลสเวนส์คาน :: Sweden Allsvenskan
live 00:00 -0.5
-0.25
-0.5
คัลมาร์[7]
[10]วาลเบิร์ก เอฟซี 📊
live 00:00 +0.25
+0.75
ไอเคซิริอุสเอฟเค[9]
[5]ฮัมมาร์บี้ 📊
live 00:00 +0.75
+1
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค[16]
[8]ฮัคเค่น 📊
live 00:00 -0.75 มัลโม่ เอฟเอฟ[3]
[2]เอไอเค โซลน่า 📊
ลาลิกา สเปน :: Spanish La Liga
live 00:00 +0.5
+0.75
+0.5
มายอร์ก้า[13]
[3]เซบีย่า 📊
live 00:00 +0.5
+1
+0.75
ราโย่ บาเยกาโน่[8]
[9]บาร์เซโลน่า 📊
สวิส คัพ :: Switzerland Cup
live 00:00 +1.25
+1
ลูกาโน[SUI Sl-5]
[SUI Sl-2]ยัง บอยส์ 📊
live 00:00 +2.75 Etoile Carouge[SUI D2PR-11]
[SUI Sl-1]บาเซิ่ล 📊
ออสเตรีย คัพ
live 00:00 +0.5
+0
+0.25
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์[AUT D2-3]
[AUT D1-5]ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 📊
live 00:00 +2.5
+2.75
ซังค์ พอลเท่น[AUT D2-10]
[AUT D1-1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 📊
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก :: Czech Republic Gambrinus Liga
live 00:00 -1.75
-1.5
-1.75
สลาเวีย ปราก[4]
[7]ซิกม่า โอโลมุช 📊
รัสเซียนคัพ :: Russia Cup
live 00:00 +0.5
+0.25
บัลติก้า[RUS D1-8]
[RUS PR-14]เอฟเค คิมกี้ 📊
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล :: France Championnat National
live 00:00 -0.5
-0.25
Stade Briochin[14]
[18]บาสเตีย ซีเอ 📊
อิสราเอล สเตท คัพ :: Israel Cup
live 00:00 -1.5
-1.75
ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา[ISR D2-10]
[ISR D3N-8]ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 📊
ลิทัวเนีย 1 ลีกา :: Lithuania 1 Division
live 00:00 +0
-0.5
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส[2]
[1]ซูดูว่า 📊
Denmark U21
live 00:00 -1.25
-1
Boldklubben AF 1893 U21
Herstedoster IC U21 📊
ลีกกัวเตมาลา :: Liga Nacional De Guatemala
live 00:00 -0.5 ซีดี มาลากาเตโก[4]
[6]เดปอร์ติโว อิซทาปา 📊
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน :: Spanish Bizkaia-Tercera Division
live 00:00 -1.25 โพลโวลีน
ซีดี ช็อกโก 📊
Spanish Federacion Cup
live 00:00 -0.25 ซีดี กัวจูเอโล
โมราโล ซีพี 📊
live 00:00 -2
-1.75
ราซิ่ง ซานตานเดร์
เอสดี ไลเนา 📊
เรกิโอนาลลีกา :: Germany Regionalliga
live 00:00 -1
-0.25
-0.5
คาร์ล ไซส์ เยน่า[4]
[9]เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 📊
live 00:00 -0.25
-0.5
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน[11]
[12]เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 📊
live 00:00 -0.75 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47(N)[13]
[18]วีเอฟบีเออร์บัค 📊
live 00:00 -0.25
+0
ทีเอสวี ชไตน์บัค[S-3]
[S-2]เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 📊
live 00:00 -0.25
+0
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส[S-13]
[S-6]เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 📊
Sweden Div 3 Mellersta
live 00:00 +1.5
+1
+1.75
อัสซีริสก้า บีเค[VG-8]
[VG-1]แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 📊
live 00:00 +0

-1
-0.75
ไอเค กัวติออส[NG-6]
[NG-5]สเตนังซันส์ ไอเอฟ 📊
Northern German State Premier League - Bayern
live 00:00 +0.75
+1
Steinbach
เอฟซี ฮาเนา 93 📊
live 00:00 -0.75
-0.5
FSV Fernwald
เคเอสวี บาวนาทาล 📊
live 00:00 -0.25
+0
+0.25
SV Neuhof 1910
Buchonia Flieden 📊
live 00:00 -0.75
+0
FC 1906 Erlensee
บาเยิร์น อัลเซนัว 📊
Germany Oberliga NOFV
live 00:00 -0.75
-1
Hertha Wiesbach
เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2 📊
live 00:00 -0.5 เอฟวี เดียฟเฟลน
SV Rochling Volkling 📊
live 00:00 -1.25 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์
อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ 📊
live 00:00 -1.5 ทีเอสจี เฟดเดอเชม
FC Speyer 📊
live 00:00 -1
-1.25
FSV Jagersburg
เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น 📊
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
live 00:00 +1.25 ริโอ อาฟ(ยู 19)
เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 📊
โบโตล่า โปร 1 :: Botola Pro 1
live 00:15 +0.25
+0.75
+0.5
คลับ แซลมี[5]
[8]รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 📊
สวิส คัพ :: Switzerland Cup
live 00:30 +1.25 เคียสโซ[SUI D2PR-3]
[SUI Sl-9]เซนต์ กัลเลน 📊
ฟุตบอลโปลิช คัพ :: Poland Cup
live 00:30 +0.25
+0.5
จีเคเอส คาโตวีตเซ[POL D1-12]
[POL PR-17]แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 📊
ฮังการี คัพ
live 00:30 +0
-0.25
+0
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี[HUN D1-6]
[HUN D1-8]บูดาเปสต์ ฮอนเวด 📊
เรกิโอนาลลีกา :: Germany Regionalliga
live 00:30 +1 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้[W-18]
[W-6]ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 📊
live 00:30 +0.75
+1
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)[W-8]
[W-1]ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 📊
Northern German State Premier League - Bayern
live 00:30 +0
-0.25
+0
วอล์ดเกอเมส
Rot-Weiss Walldorf 📊
live 00:30 +0.5
+0.75
+0.5
TuS Dietkirchen
FC Eddersheim 📊
live 00:30 -0.5 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช
Rot-Weiss Hadamar 📊
Czech Group D League
live 00:30 -0.25
-0.5
เอฟเค โคมูตอฟ
Aritma Praha 📊
Germany Oberliga NOFV
live 00:30 -1.25 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน
ทูเอส เมชเทอร์เชียม 📊
live 00:30 -1.5 ทียูเอสโคเบลนซ์
TSV Emmelshausen 📊
live 00:30 -1
-1.5
-1.25
Engers
SG 2000 Mulheim-Karlich 📊
live 00:30 -0.25
+0
-0.25
สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล
ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) 📊
live 00:30 -1 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์
FC Eintracht Rheine 📊
live 00:30 -0.25
-0.5
-0.25
SpVg Schonnebeck
วีเอฟบี ฮิลเดน 📊
live 00:30 +0.25
+0
+0.25
เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก
Schwarz-Weiss Essen 📊
live 00:30 -0.75
-0.25
กอนเซนไฮม์
Hassia Bingen 📊
Germany Landespokal
live 00:30 +0.5 เอฟซี เพสช์ 1956
บอนเนอร์เอสซี 📊
live 00:30 -0.75
-0.5
ทูเอส เอ็นเนเปเทล
SG Finnentrop/Bamenohl 📊
เดนิช คัพ :: Danish Cup
live 00:45 -0.75 อาร์ฮุส เอจีเอฟ[DEN SASL-9]
[DEN SASL-11]ซอนเดอร์ไจสกี 📊
เตอร์กิช คัพ :: Turkey Cup
live 00:45 -3
-2.75
เคย์เซริสปอร์[TUR D1-15]
[TUR 3BA-12]Artvin Hopaspor 📊
Northern German State Premier League - Bayern
live 00:45 -2
-1.75
Turk Gucu Friedberg
บาด วิลเบล 📊
Germany Oberliga NOFV
live 00:45 -0.25 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ
SC Staaken 📊
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
live 01:00 -0.25
-0.5
โมลด์[2]
[1]โบโด กลิมท์ 📊
ลาลิกา สเปน :: Spanish La Liga
live 01:00 -0.5 เรอัล เบติส[5]
[11]บาเลนเซีย 📊
กระชับมิตร สโมสร :: International Club Friendly
live 01:00 -0.25 เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน)
Barra da Tijuca U20 📊
เคเอ็นวีบี คัพ :: KNVB Beke
live 01:00 -0.25 เอดีโอ 20
บาเรนเดร๊กท์ 📊
live 01:00 +1.75
+1.5
เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี[HOL D3-18]
[HOL D1-17]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 📊
live 01:00 +4.5 VV Capelle
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 📊
live 01:00 +1.25 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม[HOL D3-2]
[HOL D1-9]เอสซี ฮีเรนวีน 📊
live 01:00 -0.5
-1
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[HOL D1-16]
[HOL D2-18]เอฟซี ออสส์ 📊
live 01:00 +1.25
+1
Achilles Veen
GVV Unitas 📊
live 01:00 +0.25 อัลเมเร่ ซิตี้[HOL D2-19]
[HOL D1-10]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 📊
live 01:00 +0.75 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์[HOL D3-11]
[HOL D2-2]เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 📊
live 01:00 -1
-0.75
-1
ฮาเคเมส บอยส์
วีวี โดโว 📊
live 01:00 +0
-0.25
เดอ ทริฟเฟอร์ส[HOL D3-3]
[HOL D3-5]ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 📊
live 01:00 +1 RKVV Westlandia
เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส 📊
live 01:00 +0 สตาฟอร์ส
เกเมิร์ท 📊
สวิส คัพ :: Switzerland Cup
live 01:00 +0.25
+0.5
เอฟซี ธูน[SUI D1-3]
[SUI Sl-6]เซอร์เวตต์ 📊
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ :: Belgian Cup
live 01:00 -1.25
-1.5
ชาเลอร์รัว[BEL D1-5]
[BEL D2-3]เควีเอสเค ลอมเมล 📊
live 01:00 -3.75

-5
-4.75
เคเอเอ เกนท์
Spouwen Mopertingen 📊
live 01:00 +1.25
+1.5
Royal Knokke[BEL FAD-13]
[BEL D1-8]คอร์ไทรจ์ 📊
live 01:00 -0.25
+0.25
Seraing United[BEL D1-16]
[BEL D1-12]แซงต์ ทรุยด็อง 📊
live 01:00 +2.5
+2.75
Sint-Eloois-Winkel[BEL FAD-10]
[BEL D1-10]ราซิ่ง เกงค์ 📊
live 01:00 +1.25
+1.5
+1.25
เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช[BEL FAD-6]
[BEL D1-6]เคเอเอส ยูเปน 📊
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก :: Egyptian Premier League
live 01:00 +1.25 เอล อิสไมลี่[12]
[13]เอล อาห์ลี 📊
บราซิล ซีรี ดี :: Brazil Serie D
live 01:00 -1.25 Estanciano EC
Santa Cruz SE 📊
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน :: Brazil Campeonato Sergipano
live 01:00 +0.25 Aracaju FC
Rosario Central SE 📊
Northern German State Premier League - Bayern
live 01:00 +0.25 Viktoria Griesheim
SV Zeilsheim 📊
Brazil Paulista Serie B
live 01:00 +0.25 Matonense SP
Uniao Suzano AC SP 📊
Ireland U19 League
live 01:00 +0.5 Treaty United FC U19
เคอรี่ ดีแอล (ยู 19) 📊
Germany Oberliga NOFV
live 01:00 +1
+0.5
เอฟเอสวี ซาล์มโรห์ร
Wadegesi Heim 📊
Peru Cup
live 01:00 +0 Estrella Azul
Deportivo Maristas 📊
Brazil Copa Gaucho
live 01:00 -1
-1.75
Elite Clube Desportivo
CA Carazinho 📊
live 01:00 -0.5
-0.75
Gloria RS
GA Farroupilha/RS 📊
Brazil Copa Rio
live 01:00 +0.25 Perolas Negras
ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 📊
Brazil National Youth (U20)
live 01:00 -2.5 Ypiranga/RS U20
FBC Riograndense U20 📊
live 01:00 +0.5
+0.75
ริโอ เซาเปาโล(ยู 20)
7 de Abril U20 📊
live 01:00 +0.25
+0
-0.25
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน)
เนาติโก พีอี (เยาวชน) 📊
live 01:00 +1.25

+2.75
Garibaldi U20
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 📊
live 01:00 +0.25 AA Carapebus U20
เซา กอนซาโล (ยู 20) 📊
live 01:00 +2 ดูคูว์เดอ คาเซียส์อาร์เจ (ยู 20)
Campo Grande AC U20 📊
สวิส คัพ :: Switzerland Cup
live 01:15 +1
+0.25
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น[SUI D1-7]
[SUI Sl-8]ลูเซิร์น 📊
สโลวีเนีย คัพ
live 01:15 -0.25 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า[SLO D1-2]
[SLO D1-1]เอฟซี โคเปอร์ 📊
อิตาลี เซเรียบี :: Italian Serie B
live 01:30 +0.25
+0
+0.25
วิเชนซ่า(N)[19]
[11]มอนซ่า 1912 📊
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ :: Belgian Cup
live 01:30 +0.5
+0.75
+0.5
ฟราน โบเรียนส์[BEL FAD-4]
[BEL D1-18]เบียรส์ชอทวิลริค 📊
ฟุตบอลโปลิช คัพ :: Poland Cup
live 01:30 +0.25 เอลเคเอสลอดซ์[POL D1-8]
[POL PR-11]ซาเกลบี้ ลูบิน 📊
เซเรีย ซี :: Italy C1
live 01:30 -0.25
+0
ปิอาเชนซา[18]
[9]ยูเวนตุส(ยู 23) 📊
กรีก ฟุตบอล คัพ :: Greece Cup
live 01:30 +1.25
+0.75
+1
พานาคายคิ 2005[GRE D2-7]
[GRE D1-12]พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 📊
โปรตุเกส ลีก คัพ
live 01:30 +0.75
+0.5
วิตอเรีย กิมาไรส์[POR D1-7]
[POR D1-1]เบนฟิก้า 📊
ลีกกัวเตมาลา :: Liga Nacional De Guatemala
live 01:30 -1 ซีเอสดี มูนิชิปัล[5]
[7]คลับ เซลาจู เอ็มซี 📊
โคปา โด นอร์เดสเต้ :: Brasil Campeonato Do Nordeste Primeira
live 01:30 +0.75
+0.25
ซูซา พีบี
เอบีซี อาร์เอ็น 📊
Spanish Federacion Cup
live 01:30 +0.5 เฆเรซ เดปอร์ติโว
คอร์โดบ้า 📊
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี :: Brazil Serie D
live 01:30 +0.75 Paraense FC
Amazonia IFC 📊
live 01:30 -1 Venus AC
SC Paraense 📊
สกอตติชพรีเมียร์ชิป :: Scottish Premiership
live 01:45 -0.25 ดันดี[11]