วิเคราะห์บอล.cc
ผลบอล 3 กรกฎาคม 2565ผลบอล 4 กรกฎาคม 2565ผลบอล 5 กรกฎาคม 2565ผลบอล 6 กรกฎาคม 2565ผลบอล 7 กรกฎาคม 2565ผลบอล 8 กรกฎาคม 2565ผลบอล 9 กรกฎาคม 2565

ผลฟุตบอลวัน 5 กรกฎาคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
06:15 [2]สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่
สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่[1] +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
07:00 โคลัมเบีย ยู17
สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู 17) -
Ecuador Cup (Ecuador Cup)
07:00 9 de Octubre
อูเรนเซ่ เอสซี +0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional)
07:30 [15]อินดิเพนเดนเต้
ซีเอ พลาเทนเซ่[10] -0.5
-0.75
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
07:30 [12]ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน
เมไลพิลล่า[9] -0.25
-0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
08:00 [5]เอฟซี ดัลลัส
อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ[10] -0.5
-1
08:00 [12]โคโลราโด ราปิดส์
Austin FC[2] -0.5
-0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship)
08:00 [3]โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี
San Diego loyalty[6] -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
09:00 [26]เม็กซิโก (ญ)
จาเมกา (ญ)[51] -1.25
-1.75
-1.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
09:00 [MEX D1(c)-1]ปาชูก้า
กัวเรตาโร่ เอฟซี[MEX D1(c)-16] -0.75
-1
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
09:30 [7]แอลเอ กาแลกซี่
มอนทรีออล อิมแพ็ค[4] -0.75
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
14:30 [B-5]Nanjing Fengfan
ปักกิ่ง ลี่ กง[B-6] -1.25
-1.5
14:30 [C-6]เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์
เสฉวน[C-1] +1.25
14:30 [B-1]คุนชาน เอฟซี
ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี[B-3] -0.25
women’s asean football championship (women’s asean football championship)
15:00 ติมอร์-เลสเต(ญ)
เมียนมาร์ (ญ) -
aff u-19 youth championship (aff u-19 youth championship)
15:00 กัมพูชา(ยู19)
มาเลเซีย(ยู19) +1.25
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
15:00 Olympia FC Warriors (w)
Taroona (w) -
Malaysia Liga M3 (FAM League)
15:45 KSR Sains
Manjung City FC -
WBCUP ( WBCUP)
16:00 ลัตเวีย(ญ) ยู17
เอสโตเนีย(ญ) ยู17 -
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
16:00 Dnepr Mogilev Reserves
เอฟซี มินส์ค(สำรอง) -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
16:30 [11]บริสแบน โรว์ (เยาวชน)
คาปาลาบา บูลด็อก[12] -1
-1.25
-1
16:30 [6]ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์[1] +1.25
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2)
16:30 อัลบานี ครีก
เซาธ์ ยูไนเต็ด -1.75
-1.5
-1.75
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
17:00 [10]ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี[4] +0
17:00 [12]ซองนัม เอฟซี
โปฮัง สตีลเลอร์[3] +0.75
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
17:00 [1]กวางจู เอฟซี
บูโชน เอฟซี 1995[3] -0.5
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
17:00 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง)
เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
17:30 [1]วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
แกงวัน เอฟซี[9] -1
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
17:30 บรอนด์บี้ ไอเอฟ
ลิงบี้ -1
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
17:30 [2]แทจอน ซิติเซน
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี[11] -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
18:00 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
ครูว์ อเล็กซานดร้า -
18:00 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ -
18:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
เอฟเค ซาราเยโว -
18:00 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
เอฟซี อูฟา -
18:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
Ahrweiler BC -
18:00 วอร์ต้า พอซแนน
อัลบอร์ก -
18:00 วาร์ดา เซ
อาลกิ -
18:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี -
18:00 อานซี
เซอร์เวตต์ -
women’s asean football championship (women’s asean football championship)
18:00 Laos (w)
กัมพูชา(ญ) -0.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
18:30 เสิ่นหยาง เออบาน
เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง +0.25
+0.5
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
18:45 [8]ยัง ไลอ้อนส์
โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี[5] +0.5
+0.75
+0.5
aff u-19 youth championship (aff u-19 youth championship)
19:00 สิงคโปร์(ยู 19)
ติมอร์-เลสเต (ยู 19) -0.25
WBCUP ( WBCUP)
19:00 ลัตเวีย (ญ) ยู19
เอสโตเนีย(ญ) ยู19 -
south africa confederations cup (south africa confederations cup)
19:00 เซเชลส์
บอตสวานา +1.5
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
19:15 [9]มะละกา
เซลังกอร์ พีบี[7] +0.25
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
19:30 [6]FC Istaravshan
เอฟเค คูจานด์[7] +0
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
21:00 มัลโม่ (ยู 21)
เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) -
21:00 เทรลเลบอร์ก (ยู 21)
แลนด์สโครน่า(ยู 21) -
21:00 Mjallby AIF U21
ออสเตอร์(ยู 21) -
21:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21)
คัลม่าร์ (ยู 21) -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
21:00 [2]ซอกเดียน่า จิซาค
คิซิลคัม ซารัชโชน[6] -
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
21:00 อัล-ฮิลาล
Hilal O Baye -
21:00 Al Ahly Shendi
Khartoum Al Watani -
21:00 Al-Ahly Merowe
Hilal Alsahel -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
21:30 สแตรทฟอร์ด ทาวน์
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน -
22:00 มัคคาบี้เทลอาวีฟ
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ -
22:00 เลฟสกี้ โซเฟีย
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว -
22:00 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
ซวิคเกา -
22:00 สโลวัคโก้
ทริเน็ค -
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
22:00 Al Khmes
Dhahra Tripoli -
22:00 Wefaq Sabrata
Shah Bob Chyba -
south africa confederations cup (south africa confederations cup)
22:00 แองโกลา
คอโมโรส -
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
22:30 [2]Tallinna FC Ararat TTU
Rapla JK Atli[10] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:59 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ -
22:59 ราปิด บูคาเรสต์
สลาเวีย ปราก -
22:59 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
โบโตซานี่ -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
22:59 เอฟซี พิวนิค
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ +1
+1.5
+1
อียิปต์ คัพ (Egyptian Scores Cup)
22:59 สโมฮา เอสซี
Kafr El Shaikh -
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
22:59 [11]ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)[4] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
23:30 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น
TSV Kottern -
23:30 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต -
23:30 YoungBoys(HOL)
ดินาโม เคียฟ -

ผลฟุตบอลวัน 6 กรกฎาคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
00:00 เอสซี ฮีเรนวีน
เอฟซี ออสส์ -
00:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
Sportist Svoge -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
00:00 มัลโม่ เอฟเอฟ
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค -2
-1.75
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [16]ออร์ไกร์ท
โอเรโบร[10] +0.25
-0.25
00:00 [2]ฮาล์มสตัด
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ[14] -1
-1.25
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
00:00 [13]ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์
อิตติฮัด เด แทงเจอร์[14] -
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
00:00 บูร์กินาฟาโซ ( ญ )
เซเนกัล (ญ) -
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
00:00 เซนต์โยเซฟ เอฟซี
ลาร์นเอฟซี +0.25
00:00 จีซีร่า ยูไนเต็ด
แอทเลติก เอสคาลเดส -0.25
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
00:15 Kober Khartoum
Hay Al-Arab -
00:15 อัล เมอร์รีคห์
Khartoum Al Watani -
00:15 Al Shorta Al Qadarif
Wad Nobawi -
00:15 Tuti SC Khartoum
Hilal El Fasher -
00:15 Amal Atbara
Hay Al Wadi -
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
00:30 Benjamin Aceval
อติรา เอฟซี -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
00:45 โดโกเรต์ส รัซกราด
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค -1.5
-2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
01:00 Swift Hesperange
ยูเอ็น เกียเจง 97 -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
01:00 KF Ballkani
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส +0
+0.25
+0
01:00 เลช พอซนาน
คาราบัค -0.5
-0.25
01:00 เดอะ นิว เซนต์ส
ลินฟีลด์ เอฟซี -0.5
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
01:00 [10]ธอร์ อคูเรย์รี่
เควี เวสตูร์แบร์[11] -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
01:30 แชมร็อค โรเวอร์ส
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า -1.5
01:45 เอฟเค ชคูปิ
เอฟซี ลินคอล์น -1
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
02:15 [4]เอชเค โคปาโวกค์
กรินดาวิค[6] -
02:15 [2]กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส
ฟจอลเนอร์[5] -
02:15 [9]ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง
กอเดรนเกอร์[7] -
02:15 [1]ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์
ไอเอฟ เวสตรี[8] -
02:15 [12]Throttur Vogur
ฟีลเคียร์[3] -
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
02:15 [9]ฟจอลเนอร์(ญ)
ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ)[5] -
02:15 [6]Augnablik Womens
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ)[4] -
02:15 [1]HK Kopavogur (W)
ฟีลเคียร์(ญ)[8] -
02:15 [7]กรินดาวิค (ญ)
Tindastoll Neisti Womens[3] -
02:15 [2]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ)
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ)[10] -
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
03:00 ยูกันดา ( ญ )
โมร็อกโก (ญ) -
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
03:00 15 de Agosto
สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
05:00 [16]อิทัวโน่ เอสพี
ครูไซโร่ (เอ็มจี)[1] +0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
05:00 [12]Monarcas Morelia
ตลัซกาลาเอฟซี[4] -
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
05:15 อัตเลติโก มิไนโร่
คลับสปอร์ต เอเมเลค -
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
05:15 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
06:00 คอสตาริกา (ญ)
ปานามา (ญ) -1.75
USA USL League Two (USA USL League Two)
06:00 Pathfinder FC
เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ -
06:00 Flint City Bucks
Oakland County FC -
06:00 เวสตัน
Tampa Bay Rowdies B -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน