วิเคราะห์บอล.cc
ผลบอล 26 ตุลาคม 2564ผลบอล 27 ตุลาคม 2564ผลบอล 28 ตุลาคม 2564ผลบอล 29 ตุลาคม 2564ผลบอล 30 ตุลาคม 2564ผลบอล 31 ตุลาคม 2564ผลบอล 1 พฤศจิกายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 28 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
06:30 [14]เอฟซี ซินซินเนติ
แนชวิลล์ เอฟซี[2] +0.25
+0.5
06:30 [5]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
ชิคาโก ไฟร์[12] -1
-1.25
06:30 [13]โตรอนโต้ เอฟซี
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน[3] -0.25
+0
+0.25
06:30 [9]ดีซี ยูไนเต็ด
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[7] -0.25
06:30 [10]โคลัมบัส ครูว์
ออร์แลนโด ซิตี้[4] -0.5
+0
06:30 [6]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ[11] -0.75
-1.25
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
06:30 [3]เรอัล ซีดี เอสปานา
ฮอนดูรัส โปรเกสโซ[8] -1.25
-1
-1.25
แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ (แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ)
06:30 [Can PL-3]Forge FC
มอนทรีออล อิมแพ็ค[MLS-8] -0.25
-0.5
-0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
07:00 [12]เอฟซี ดัลลัส
รีล ซอลต์ เลค[9] -0.5
-0.25
-0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
07:00 [13]เมมฟิส 901
ทัลซ่า รัฟเนค[14] +0
-0.25
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
07:00 [10]โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)[8] +0
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
07:05 [15]คอร์เรคามินอส ยูเอที
Club Chivas Tapatio[16] -0.5
-0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
07:30 [2]แคนซัส วิซาร์ดส์
แอลเอ กาแลกซี่[4] -0.5
-0.75
-0.5
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
07:30 [BRA D1-3]ฟอร์ตาเลซ่า
อัตเลติโก มิไนโร่[BRA D1-1] +0
+0.25
07:30 [BRA D1-4]ฟลาเมงโก
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[BRA D1-12] -1.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
07:30 [14]บลูมมิ่ง
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร[6] +0.5
+0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
08:00 [29]เรอัล โมนาร์ช
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์[16] +0.25
+0.5
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
08:00 [9]เอดี ซาน คาร์ลอส
สปอร์ติง ซาน โฮเซ่[7] -0.25
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
08:00 [10]พลาเทนเซ่
CD Victoria[9] +0
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
08:00 [1]แอนติกา จีเอฟซี
CD Achuapa[10] -1.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
08:00 [9]เม็กซิโก
เอกวาดอร์[52] -0.75
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup)
08:00 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ
เรอัลมาดริซเอฟซี -0.75
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
08:05 [1]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน
อ็องเซ่ กัลดาส[18] -1.25
-1
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
08:15 [1]ซีดี วิด้า
ซีดี โมตากัว[2] +0
-0.5
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
08:15 ซีเอ แอตเทนาส(N)
Albion FC +0.25
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
08:30 [4]ซีดี โอลิมเปีย
มาราธอน[6] -1
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
09:00 [5]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[10] -0.75
-0.5
09:00 [8]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี[6] +0.25
+0
-0.25
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
09:00 [12]มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน
Guanacasteca[8] +0
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
09:05 [1]ดอราดอส เดอ ซินาลัว
เวนาโดส เอฟซี[6] -0.75
-0.5
afc u23 championship (afc u23 championship)
10:00 มองโกเลีย (ยู 23)
มาเลเซีย (ยู 23) +1.25
+0.75
11:00 จีน-ฮ่องกง(ยู23)
ญี่ปุ่น(ยู23) -
14:00 ลาว (ยู 23)
ไทย (ยู 23) -
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
14:00 Tarun Sangha FC
Youngmen SC +0
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
14:00 PSAD Udayana
East Bali FC -
14:15 Likot FC
Kreasindo FC -
chinese fa cup (chinese fa cup)
14:30 [CHA CSLB-6]หวูฮั่น ซอลล์
ซานตง ลู่เนิ่ง[CHA CSLA-1] +1.25
+1.5
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
14:30 PS Tunas Muda Ubud
PS Gianyar -
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
15:15 [1]โลโค ทาวิน
Povltava FA[15] -2.25
-1.75
-2.5
15:15 [16]เอสเค รากอฟนิก
เอฟซี ปิเซ็ค[3] +1.75
+1.25
+1.5
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
15:15 AS Abadi
เซเมน ปาดัง +0
+0.25
15:15 เปอซิบา บาลิคปาปัน
มิตรา คูการ์ -
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy)
15:15 TJ Tatran Bohunice
Rousinov -1.5
15:15 FC Kurim
Bystrc Kninicky -1.75
15:30 FC Svratka Brno
SK Lisen B +0.25
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
16:00 [2]ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
เบอโน่ (ยู 19)[10] -1.25
afc u23 championship (afc u23 championship)
16:00 ติมอร์-เลสเต(ยู23)
เกาหลีใต้(ยู 23) -
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
16:30 [GEO D2-4]Gareji Sagarejo
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี[GEO D1-4] -
16:30 FC Gori
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ -
16:30 [GEO D2-2]เอฟซี กากรา
เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ[GEO D1-9] -
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
16:30 Ahbab FC
Royal Rangers FC -
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
17:00 [TUR D2-1]อุมรานิเยสปอร์
คาห์รามานมาราสส์สปอร์[TUR D3BG-20] -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
17:00 [10]วาปรัส ปาร์นู
เลวาเดีย ทัลลินน์[1] -
17:00 [6]ทูเลวิค วิจานดี่
ทรานส์ นาร์ว่า[7] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
17:00 สเปน(ยู 19)
อิสราเอล(ยู 19) -1.5
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
17:00 [Por U23-11]สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23)
มาริติโม่(ยู 23)[Por U23-2] -0.25
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
17:30 [2]ชีรัค
อรารัต-อาร์เมเนียบี[4] -1.5
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
18:00 Alians Lypova Dolyna
Galychyna-Karpaty Lviv -0.25
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
18:00 อัลตินอร์ดู
เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ -
18:00 เกนเคลอร์บิลิจี้
เพนดิคสปอร์ -
18:00 Tuzlaspor Kulubu
Aksarayspor -
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
18:00 [14]ไพรบราม (ยู 19)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)[7] +0.5
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
18:00 [8]อลาชเคิร์ท บี
พิวนิค บี[3] +0.25
afc u23 championship (afc u23 championship)
18:00 เลบานอน(ยู23)
อิหร่าน (ยู23) -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
18:15 พีเอสเอ็มเอส เมเดน
ศรีวิจาย่า เอฟซี -
chinese fa cup (chinese fa cup)
18:30 เสฉวน
เหอหนาน เจี้ยนเย้ +1
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
18:30 นูราฟโชน บุคฮารา
ไดนาโม ซามาร์คาด -
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
19:00 Swit Skolwin
ลีเกีย วอร์ซอว์ -
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
19:00 Acheron Kanalaki
โอเอฟไอ เครเต้ -
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ)
19:00 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว -
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
19:00 กลอเรีย บูซัว
ดูนาเรีย คาลาราซี -1.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
19:00 อัล-โนจูม
Al-Washm +0.25
afc u23 championship (afc u23 championship)
19:00 ฟิลิปปินส์(ยู23)
สิงคโปร์(ยู 23) -
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
19:30 ซาคาร์ยาสปอร์
Karaman Belediyesi Spor -1.25
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ)
20:00 โดโกเรต์ส รัซกราด
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา -
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
20:00 Prison Leopards FC
เรด แอร์โร -0.25
+0
-0.25
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
20:00 [8]Royal Muramvya FC
Bumamuru[1] -
20:00 [12]Top Junior
Les Crocos[16] -
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
20:15 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค
คิซิลคัม ซารัชโชน -
20:15 บุนยอดกอร์
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน -1.25
-1.5
afc u23 championship (afc u23 championship)
20:15 อัฟกานิสถาน ยู23
อิรัก (ยู23) -
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1)
20:30 เอตัวล์ ดู ซาเฮล
คลับ แอฟริเคน -0.5
20:30 [6]อีเอส เมทเลาอิ
ยูเอส เบน กัวเดน[5] -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
20:30 คัลเทง พิวทรา เอฟซี
ซูลูท ยูไนเต็ด -0.25
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
21:00 LNZ Lebedyn
ดนีปรอ-1 -
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
21:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี
ดินาโม บาตูมี -
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
21:00 [3]แอตลาส (ยู20)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)[14] -1.25
afc u23 championship (afc u23 championship)
21:00 เนปาล(ยู23)
ทาจิกิสถาน(ยู23) -
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
21:00 [1]ริโอ อาฟ(ยู 23)
ฟามาลิเคา(ยู 23)[5] -0.75
-1
-0.75
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
21:15 ตริคาล่า
นิกี โวลอส -
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
21:15 [13]อัล โอรูบา(เอมิเรตส์)
อัล ชาร์จาห์[5] -
21:15 [3]อัล นาเซอร์ ดูไบ
อิตติฮัต คาลบา[10] -
afc u23 championship (afc u23 championship)
21:35 อุซเบกิสถาน(ยู23)
บังคลาเทศ(ยู 23) -
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
22:00 อันตัลยาสปอร์
Yeni Diyarbakirspor -
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
22:00 คราอิโอว่า
เซ็บซี่ +0.25
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
22:00 เอสโตเนีย(ยู17)
จอร์เจีย (ยู 17) -
22:00 ไอซ์แลนด์(ยู17)
ฮังการี(ยู17) -
afc u23 championship (afc u23 championship)
22:00 ศรีลังกา(ยู23)
กาตาร์ (ยู23) -
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
22:05 [11]อัล ฮาเซม
อัล อิติฮัด(ซาอุฯ)[2] -
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
22:30 [14]กาเซล เอล มาฮาลาห์
เอล มาสรี่[11] -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
22:30 [7]ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก[3] -1
-0.75
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
22:59 [14]เอสเค บรานน์
ไวกิ้ง เอฟเค[4] -0.25
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
22:59 [18]อาเลซซานเดรีย
โฟรซิโนเน่[7] +0.25
+0.5
+0.25
22:59 [9]อัสโคลี่
สปอล[14] -0.25
+0
22:59 [2]เบรสชา
เลชเช่[4] +0
เดนิช คัพ (Danish Cup)
22:59 Aalborg Freja
บรอนด์บี้ ไอเอฟ -
ออสเตรีย คัพ (ออสเตรีย คัพ)
22:59 แอลเอเอสเค ลินซ์
ดับบริวเอสจี วัตเท่น -1
22:59 เอสเคยู อัมเสตทเทน
ราปิด เวียนนา +1.25
+1
+1.25
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
22:59 รุกห์ วินนีกี้
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ -
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ)
22:59 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
อาร์ดา -
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship)
22:59 ฝรั่งเศส(ญ) ยู17
อิตาลี(ญ) ยู17 -
22:59 เวลส์(ญ) ยู17
สวีเดน(ญ) ยู17 -
afc u23 championship (afc u23 championship)
22:59 ปาเลสไตน์(ยู 23)
เติร์กเมนิสถาน (ยู23) -
23:15 มัลดีฟส์(ยู 23)
บาห์เรน(ยู23) -
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
23:30 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ
โคลอส โคซาลิฟก้า -
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
23:30 [5]เซอด็อง
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี[8] -0.25
+0
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
23:30 [4]อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์)
บานนี่ ยาส[11] -
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division)
23:30 Brunos Magpie
ลิงซ์ เอฟซี -
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke)
23:45 Ajax Amateurs
เอสซี คัมบูร์ -
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
23:50 [3]อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)
อัล ทาย[15] -

ผลฟุตบอลวัน 29 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [14]ฮาล์มสตัด
โอเรโบร[15] -0.5
-1
00:00 [12]เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
เอล์ฟส์บอร์ก[4] +0.75
+0.5
00:00 [11]ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
เยอร์การ์เด้น[1] +0.25
00:00 [6]ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
มอลล์บี้ เอไอเอฟ[13] -0.5
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
00:00 [14]เซลต้า บีโก้
เรอัล โซเซียดาด[1] +0
+0.25
+0
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
00:00 [7]เลอ ม็องส์
โอร์แลงส์ ยูเอส[13] -0.25
00:00 [17]เกรไตล์
เรด สตาร์ 93[12] +0
+0.25
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
00:00 มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี
ฟกูรายูไนเต็ด -
00:00 เซบบูคเรนเจอร์
เซนต์ แอนดรู -
00:00 มาร์ซา
เซงลีอา แอทเลติค -
00:00 สวีอิยูไนเต็ด
Luqa St. Andrews -
00:00 เครนดิ
ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ -
afc u23 championship (afc u23 championship)
00:00 เยเมน(ยู23)
ซีเรีย(ยู 23) -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
00:15 [6]เฟร์ ราเบท
วีแดด คาซาบลานก้า[2] -
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ)
00:30 คาซิงบาร์ซิคา
ดิออสกียอร์ วีทีเค -
afc u23 championship (afc u23 championship)
00:35 คูเวต (ยู 23)
ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) -
เดนิช คัพ (Danish Cup)
00:45 มิดทิลแลนด์
อัลบอร์ก -
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
00:45 อดาน่า เดมิร์สปอร์
นีเด อนาโดลู เอฟเค -
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
01:00 [11]ชาร์ปบอร์ก 08
วาเลเรนก้า[7] +0
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
01:00 [18]กรานาดา ซีเอฟ
เกตาเฟ่[20] -0.25
+0
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
01:00 โปลิ ทิมิโซอาร่า
ราปิด บูคาเรสต์ +0.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
01:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)
นอริช ซิตี้ (ยู 23) -
01:00 เซาแธมป์ตัน (ยู 23)
แอสตัน วิลล่า (ยู 23) -
01:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23)
เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) -
england u23 league cup (england u23 league cup)
01:00 วีแกน (ยู 23)
Mansfield Town U23 -
สโลวีเนีย คัพ (สโลวีเนีย คัพ)
01:15 มาริบอร์
ดอมซาเล่ -
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
01:30 [8]เปรูจา
เรจจิน่า[6] -0.25
01:30 [16]โคโม
ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี[20] -0.5
01:30 [12]ชิตตาเดลล่า
ปาร์ม่า[15] -0.25
+0
-0.25
01:30 [5]เครโมเนเซ่
ปิซ่า[1] -0.25
01:30 [17]โครโตเน่
เบเนเวนโต้[3] +0
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
01:45 [2]นาโปลี
โบโลญญ่า[9] -1.25
-1.5
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
01:45 เวสเตอร์โล
รอแยล อันท์เวิร์พ -
01:45 เซอร์เคอร์ บรูซ
เควีเค ไทอ์เนน -
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division)
01:45 เซนต์โยเซฟ เอฟซี
Grazies Union -
01:45 เอฟซี ลินคอล์น
ไลอ้อนยิบรอลตาร์ -
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke)
02:00 อาร์เคซี วาลไวก์
วิลเลม 2 -0.25
+0
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
02:00 [17]เดปอร์ติโบ ปาสโต้
แอตเลติโก้ ฮิวล่า[20] -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
02:00 [5]รอยัล พารี่ เอฟซี
แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์[9] -
โปรตุเกส ลีก คัพ (โปรตุเกส ลีก คัพ)
02:15 สปอร์ติ้ง บราก้า
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า -1.25
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
02:30 [19]เลบานเต้
แอตเลติโก้ มาดริด[4] +0.75
+1
+0.75
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
04:00 [12]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา[8] -
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
04:00 [3]ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
โคโล โคโล่[1] -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
05:00 [5]บรากันติโน้
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[18] -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
05:00 [11]แซมปายโอ้ คอเรีย
กัวรานี่ เอสพี[7] -
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
05:00 [11]เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส
แทมปิโก มาเดโร[8] -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
05:15 [4]โบลิวาร์
นาซิอองนาล โปโตซี[10] -
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
05:45 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
ซีเอยูเวนตูเด้ +0
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน