วิเคราะห์บอล.cc
ผลบอล 5 กรกฎาคม 2565ผลบอล 4 กรกฎาคม 2565ผลบอล 3 กรกฎาคม 2565ผลบอล 2 กรกฎาคม 2565ผลบอล 1 กรกฎาคม 2565ผลบอล 30 มิถุนายน 2565ผลบอล 29 มิถุนายน 2565

ผลฟุตบอลวัน 3 กรกฎาคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 06:05 2 [10]สกาย บลู เอฟซี (ญ) 0-3
0-2
ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ)[1] +0
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:05 1 ฮาร์ตฟอร์ดซิตี้ เอฟซี 2-0
0-0
Valeo FC 2 3 +0
FT 06:05 3 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 4-1
0-1
นอร์ท แคโรไลนา 3 -0.5
FT 06:05 3 Erie Commodores 2-1
0-0
เอฟซี บัฟฟาโล 1 3 +0
+0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 06:10 5 [14]ชาคาริตา จูเนียร์ส 2-1
0-0
ซีเอ บราวน์อโดรกู[5] 2 -0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 06:10 3 Coruripe U23 0-0
0-0
SC Penedense U23 1 4 +0
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 06:15 3 1 [5]เรซิสเตนเซียเอสซี 0-4
0-3
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง[1] 1 +1
+0.75
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:15 1 [9]คาราคาส เอฟซี 3-1
1-0
ซูเลีย เอฟซี[10] 3 -0.5
-0.75
Trinidad And Tobago Pro League (Trinidad And Tobago Pro League)
FT 06:15 National Defense Forces 5-0
2-0
Real West Fort 2 -2.25
-2
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional)
FT 06:30 3 [1]กิมนาเซีย ลา พลาต้า 1-0
0-0
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย[25] 3 -0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 06:30 2 [10]ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1-1
1-0
กัวรานี่ เอสพี[19] 1 -0.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:30 3 1 [1]โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 3-0
1-0
เดอะ สตรองเกสต์[15] 1 2 -0.25
06:30 [6]Independiente Petrolero
บลูมมิ่ง[7] -
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 06:30 North Alabama SC (w) 2-2
1-1
Char Thanou Fagafaga (w) +1.5
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League)
FT 06:30 3 นาซินูเอฟซี 0-0
0-0
Tailevu Naitasiri +0
USA Independent League (USA Independent League)
FT 06:30 2 ชัตตานูกา 2-1
1-1
AC Syracuse Pulse 3 -1.75
-1.5
USA USL League Two (USA USL League Two)
FT 06:30 1 East Atlanta 0-2
0-1
Knoxville troops 4 +1.75
+2
+1.75
FT 06:30 SC United Bantams 0-0
0-0
Tennessee SC -
FT 06:30 เวสต์เชสเตอร์เฟลมส์ 1-2
0-1
แมนแฮตตัน เอสซี +2.75
+2
FT 06:30 เอเอฟซี แอน อาร์เบอร์ 1-1
1-1
Lansing City -
FT 06:30 Peachtree City 3-0
1-0
Southern Soccer Academy Kings +0
FT 06:30 1 Northern Virginia FC 1-2
0-2
Cardinals FC 3 -1.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:35 1 [12]โตรอนโต้ เอฟซี 0-2
0-1
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[5] 4 +0
-0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship)
FT 06:35 4 1 [19]อินดี้ อิเลฟเวิ่น 0-1
0-0
ไมอามี่เอฟซี[15] 4 -0.25
+0
FT 06:35 1 [5]เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 2-0
2-0
เมมฟิส 901[4] 1 3 -0.5
-0.75
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:00 1 1 [1]พัลไมรัส 0-2
0-1
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[3] 2 -1
-1.5
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:00 1 1 [6]ฮัวชิปาโต้ 2-2
1-0
คูริโก้ ยูนิโด[4] 1 -0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship)
FT 07:00 2 [2]หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 2-1
1-0
เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน[13] 1 6 -0.75
-0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 07:00 โคลัมเบีย ยู17 0-1
0-0
ปารากวัย ยู17 -
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 2 Panathinaikos Chicago 1-3
1-1
มิลวอกี ทอเร้นท์ 2 -1
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
Pend 07:00 Oklahoma City (w)
ดัลลัส (ญ) +1.25
FT 07:00 AHFC Royals (w) 3-0
1-0
San Antonio Surf (W) -2.75
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League)
FT 07:00 3 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) 4-2
2-1
นอร์ทเท็กซัสเอสซี 2 +0
FT 07:00 1 MINNESOTA United B 2-0
1-0
Vancouver Whitecaps Reserve 1 +0.25
USA USL League Two (USA USL League Two)
FT 07:00 Little Rock Street 2-1
1-0
มิสซิสซิปปี้ บริล่า +0.75
+0.5
FT 07:00 Blue Goose SC 2-3
0-2
Louisiana Krewe FC -
FT 07:00 วิชิต้า 3-1
2-0
เซนต์หลุยส์(ยู 23) -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:05 1 [16]ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 2-3
0-1
ครูซ อาซูล[3] -0.5
USA USL League Two (USA USL League Two)
FT 07:10 1 เอฟเอ ยูโร 2-0
1-0
นิวเจอร์ซีย์โคปา 1 3 +0.25
+0.5
+0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:30 2 Denton Diablos FC 1-2
1-2
Lubbock Matadors SC 1 2 -1.75
-1.5
-1.75
FT 07:30 ฟอร์ต เวิร์ธ วาเคโร 6-0
5-0
โคโยตีส์เอฟซี 2 -2.25
-2.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship)
FT 08:00 3 [24]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 2-2
2-1
เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี[7] 1 4 +1
+0.75
FT 08:00 1 [1]ซาน อันโตนิโอ 2-0
1-0
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่[26] 4 -1
-1.25
USA USL League Two (USA USL League Two)
FT 08:00 New Mexico U23 1-2
1-1
Park City Red Wolves -
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League)
FT 08:30 ซูวา เอฟซี 0-3
0-0
บา เอฟซี -0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship)
FT 09:00 1 [25]Monterey Bay FC 1-1
1-1
นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด[12] 2 +0.5
+0.25
USA Independent League (USA Independent League)
FT 09:00 LA Force 0-0
0-0
เอเอสซี ซาน ดิเอโก 2 +0.5
+0.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
Pend 09:00 Sunshine Coast Wanderers U23
Lions FC U23 +2
+2.25
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
Pend 09:00 เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์
เวลลิงตัน ยูไนเต็ด -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:05 2 [8]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 1-0
0-0
ลอส แอนเจลิส เอฟซี[1] 2 +0.5
+0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:05 1 [5]คลับ อเมริกา 0-0
0-0
อัตลาส[6] 1 -0.5
-0.75
-0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship)
FT 09:30 1 [14]ลาส เวกัส ไลท์ 0-1
0-0
ดีทรอยต์ ซิตี้[8] 1 +0
-0.25
FT 09:30 4 [18]ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 2-2
1-1
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี[20] 1 2 -0.75
-0.5
-0.75
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 09:30 4 [13]เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) 3-2
2-1
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20)[12] 1 +0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 09:30 2 Central Valley Fuego 0-1
0-0
Tormenta FC 3 -0.25
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 09:30 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 4-1
3-0
Havelock North Wanderers 3 -0.25
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
FT 09:30 2 Gungahlin Utd U23 0-1
0-0
OConnor Knights U23 2 +0.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 09:45 1 Ipswich knights U23 0-2
0-0
Southside Eagles U23 -
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women)
FT 09:45 West Canberra Wanderers FC (W) 0-3
0-2
แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) +3.25
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
FT 09:45 4 Canberra Croatia FC U23 2-0
1-0
Belconnen United U23 2 +1
Australia Victoria Premier League Women ( Australia Victoria Premier League Women)
FT 10:10 Melbourne Knights Women 3-1
1-0
Whitehorse United SC Women -1.5
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League)
FT 10:30 3 1 Rewa FC 0-0
0-0
ลาบาซา เอฟซี 1 2 -0.75
NSW Premier W-League (NSW Premier W-League)
Pend 10:30 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ)
แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) -1
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
FT 11:00 [6]Norddea Hokkaido (w) 0-0
0-0
สึกูบะ เอฟซี(ญ)[8] -0.5
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
Postp 11:00 [7]เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี
ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์[2] -0.25
+0
Postp 11:00 [6]แฮมิลตัน โอลิมปิค
วาเลนไทน์[8] -1.25
-1.5
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 11:00 เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) 7-0
2-0
โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) 1 -5.5
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 11:30 1 [9]BCH Lions 2-4
1-1
เดเรนเอฟซี[5] 3 +2

+3
+3.25
FT 11:30 3 [10]Khovd 4-0
0-0
แอทเลติก 220 เอฟซี[7] 1 -0.25
-0.75
NSW Premier W-League (NSW Premier W-League)
FT 11:40 Football NSW Institute (w) 3-1
3-1
แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) +0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 12:00 3 1 [11]เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 0-0
0-0
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด[7] 1 2 +0.5
+1.25
+1
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w))
FT 12:00 [6]Emerging Athlete Program (w) 0-2
0-0
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ)[8] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 12:00 3 [7]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 2-1
1-1
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[12] 1 -0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
FT 12:00 5 [2]กาการิน ยูไนเต็ด 4-3
1-2
OConnor Knights[4] 3 -0.5
-1
FT 12:00 1 [1]แคนเบอร์รา เอฟซี 4-0
3-0
เบลแคนนอล ยูไนเต็ด[7] 1 -1.5
-1.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 12:00 2 [10]อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 2-3
2-0
เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์[9] 1 3 +0.5
Australia Victoria State League 1 (Australia Victoria State League 1)
FT 12:00 5 Whittlesea United 3-5
2-3
โคริโอ 1 -0.75
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women)
FT 12:00 กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) 3-1
1-1
Tuggeranong Utd(w) -2
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2)
FT 12:00 1 นอร์ธ สตาร์ 0-2
0-2
โคมาลา 3 -0.75
-1
Australia Queensland Premier League 3 ( Australia Queensland Premier League 3)
FT 12:00 Southport Warriors 0-0
0-0
Burleigh Heads -0.5
Australia Victoria Premier League Women ( Australia Victoria Premier League Women)
FT 12:00 Melbourne Uni (w) 3-1
1-1
จีลอง กาแล็คซี่ (ญ) -0.5
FT 12:15 Casey Comets (w) 3-2
1-0
South Yarra SC (w) -0.5
NSW Premier W-League (NSW Premier W-League)
Postp 12:25 Aime Rigi (w)
มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง -
Australia SA Premier League Women Reserves ( Australia SA Premier League Women Reserves)
FT 12:30 1 Adelaide City Reserves (W) 4-0
1-0
Modbury Vista Reserves (W) 1 -
Australia WA Premier League Women U21 ( Australia WA Premier League Women U21)
FT 12:35 Perth RedStar FC U21 (W) 1-1
1-0
Balcatta FC U21 (W) -
FT 12:35 Perth SC U21 (W) 2-0
1-0
Murdoch University Melville FC U21 (W) -
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:45 Caboolture FC U23 0-2
0-1
Rochedale Rovers U23 +1.5
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
FT 13:00 [5]Fukuoka AN (w) 0-1
0-1
มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ)[2] +0.75
FT 13:00 [3]ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 2-1
0-1
โอคายาม่า ยูโนโก (ญ)[10] 1 -0.75
-1
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 13:00 [4]Orca Kamogawa FC (w) 2-0
1-0
สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ)[11] 1 -0.75
FT 13:00 [10]เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 2-3
2-2
มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ)[8] -0.5
-0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
Postp 13:00 [3]ซิดนีย์ โอลิมปิก
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด[8] -0.75
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 13:00 3 [6]เวียร์เทียน คูวานะ 0-0
0-0
Criacao Shinjuku[15] 3 -0.75
-1
FT 13:00 [16]มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 2-2
2-0
บิวาโกะ ชิงะ[14] +0
FT 13:00 [12]โคชิ ยูไนเต็ด 3-5
0-4
มารูยาซึอินดัสตรีส์[8] +0
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
Postp 13:00 [3]นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี
เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์[8] -2
-1.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
Pend 13:00 Brisbane Olympic FC U23
Moreton Bay United U23 +1.25
Australia Queensland Woman Cup (Australia Queensland Woman Cup)
FT 13:10 Sunshine Coast Wanderers (W) 2-1
1-1
โกล โคส ซิตี้ (ญ) +0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
POST 13:15 [7]ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี
เวสต์เทิร์น ไพร์ด[3] +0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 13:30 1 [7]ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 2-2
1-1
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน[5] 2 +0.5
+0.75
+1
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 14:00 1 [13]คามาทามาเร่ ซานูกิ 1-0
0-0
โยโกฮามา เอสซีซี[18] 1 3 -0.5
-0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
Postp 14:00 [2]เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี
เดอะ เลค[1] -0.25
-0.5
FT 14:00 [4]เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 3-1
0-0
เมาท์ กราเวท[9] 1 -2
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
Postp 14:00 ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ)
เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ) -
FT 14:00 2 Perth SC (W) 0-1
0-1
Murdoch University Melville FC (W) 1 -1.5
-1.75
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 14:00 [8]Daejeon Hana Citizen II 2-1
0-0
Jungnang Chorus Mustang FC[13] -0.5
NSW Premier W-League (NSW Premier W-League)
Pend 14:00 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ)
แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) -0.5
Australia Victoria Premier League Women ( Australia Victoria Premier League Women)
FT 14:20 Boroondara Eagles (w) 0-0
0-0
เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) 1 -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 14:30 1 [HK D1-4]นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 1-2
0-0
ซัมซุยโป[HK D1-6] 1 1 -1.25
-1
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:30 2 [2]Yanbian Longding(N) 1-1
0-0
Quanzhou Yaxin[3] 2 -0.75
-1
FT 14:30 [B-4]Dantong Tengyue(N) 0-1
0-0
Hubei Huachuang Project[B-3] -
FT 14:30 2 [A-4]Yichun Weihu(N) 0-1
0-1
Hainan Star[A-5] -0.25
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 14:30 1 [3]อูลานบาตอร์ซิตี้ 3-2
2-1
เอฟซี อูลานบาตอร์[2] +1.25
FT 14:30 1 [4]Tuv Buganuud 0-5
0-1
เอิร์ซิม[1] 1 +1.75
+1.25
+1.5
Hong Kong Division Three League Cup ( Hong Kong Division Three League Cup)
FT 14:30 3 1 ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี 1-2
0-2
Fukien AC 1 +1.75
+2.5
FT 14:30 1 Tuen Mun FC 3-2
2-0
Lung Moon FC 1 +1
+1.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 15:00 4 [A-6]Qingdao Zhongchuang Hengtai(N) 2-1
1-0
ซูโจว ดองวู[A-5] 1 -0.25

-1.25
-1
FT 15:00 1 [A-3]กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) 2-2
1-0
หนันท่ง ฉื่อยัน[A-1] 2 +1.25
+1
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 15:00 [1]ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 4-0
0-0
แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ)[12] -1.5
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 15:00 1 [10]โปชอน เอฟซี 1-1
0-0
อุลซันซิติเซ่น[12] 1 -0.25
aff u-19 youth championship (aff u-19 youth championship)
FT 15:00 [B5]ติมอร์-เลสเต (ยู 19) 0-2
0-2
ลาว(ยู19)[B3] -0.25
+0
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
FT 15:00 5 [5]มหาวิทยาลัยฟูเจน 1-1
1-1
ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี[4] 3 +0.75
+0.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:00 1 [8]คาบูลเตอร์ เอฟซี 0-3
0-3
โรชเดล โรเวอร์[2] 3 +1.5
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 15:00 1 [3]ชุนชอนซิติเซ็น 3-0
2-0
Gangwon II[15] 1 -0.75
FT 15:00 4 [2]ยังพย็อง 2-1
0-0
กวางจูกวางซานเอฟซี[7] 2 -0.75
FT 15:00 3 [5]โซล ยูไนเต็ด 2-0
2-0
Geoje Citizen[11] 2 -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
Postp 15:15 [2]บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด[7] -1.75
-1.25
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
Pend 15:15 ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20)
ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) -1.5
-1.25
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 15:30 2 [2]เหมยโชวเคอเจีย(N) 1-0
0-0
เซินเจิ้น เอฟซี[4] 2 -0.25

-1.25
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
FT 15:30 1 [2]คองเอ็น เนนเดน เอฟซี 2-0
1-0
บิ่ญ เฟือก[9] 1 -1.25
myanmar national league (myanmar national league)
FT 15:30 [5]เอยาวะดี ยูไนเต็ด 3-0
1-0
ยะไข่ยูไนเต็ด[9] 1 -0.5
Indonesia President Cup (Indonesia President Cup)
FT 15:30 2 [IDN ISL-7]พีเอสไอเอส เซมารัง 1-1
1-0
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด[IDN ISL-3] 2 +0
-0.5
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 15:30 ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) 1-1
0-1
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 [ROM D1-3]ซีเอส คราอิโอว่า 1-0
1-0
ไฮน์เดนเฮลม์[GER D2-18] 1 +0.25
FT 16:00 2 [POL PR-12]ราดอมเมียร์ก ราดอม 3-2
3-0
อาร์ก้า กดิเนีย[POL D1-8] 2 -0.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 16:00 1 [16]โตเกียวเวอร์ดี้ 2-1
1-1
เอฟซี เรียวเคียว[22] 1 -0.75
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga)
FT 16:00 2 [3]Atletas Kaunas 2-1
1-1
FK Panevezys-2[15] 3 -1.5
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:00 1 [5]Chungnam Asan 0-2
0-0
ปูซานไอปาร์ค[10] 1 -0.5
-0.75
-0.5
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 16:00 ดินาโม มินส์(สำรอง) 1-0
0-0
เอฟซี อิสลอช(สำรอง) -0.75
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 16:00 2 [16]Jinju Citizen 1-0
0-0
Daegu FC II[14] 2 +0
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 16:00 3 FK Kauno Zalgiris II 2-0
1-0
Sveikata 2 -2.5
Singapore National Football League ( Singapore National Football League)
FT 16:00 1 Mattar Sailors FC 0-1
0-0
Katong FC 1 +0
Latvia 3. Liga (Latvia 3. Liga)
FT 16:00 RTU Riga 0-3
0-1
FK PPK 2 +2.25
+2.5
NSW Premier W-League (NSW Premier W-League)
FT 16:00 1 NWS Spirit (W) 0-0
0-0
มาคา เซิร์ล หญิง +0.5
Pend 16:15 Apia L Tigers (W)
นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) -0.25
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 16:30 1 [B-5]ต้าเหลียน อาเออร์บิน(N) 2-2
1-0
ชางชุน ย่าไท่[B-3] 1 +0.75
+1
+0.5
FT 16:30 [3]เทียนจิน เทนด้า(N) 1-2
0-0
ปักกิ่ง กั๋วอัน[1] 3 +0.5
+0
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 16:30 1 [3]Tanjong Pagar Utd 0-6
0-3
Lion City Sailors[1] 1 +2
+1.75
Hong Kong Division Three League Cup ( Hong Kong Division Three League Cup)
FT 16:30 3 Wing Go FC 1-1
1-0
Sai Kung District FC 3 +0.25
+0.75
FT 16:30 1 ซิตี้เอฟซี 4-0
2-0
Ornament FC 3 +1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:45 3 2 [HK D1-2]ชาทิน 0-1
0-1
โวฟูไทโป[HK D1-1] 2 -0.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 3 [6]แดกู เอฟซี 0-0
0-0
ซูวอน ซิตี้[8] 1 -0.25
-0.5
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 17:00 2 [16]Dangjin Citizen 3-2
1-1
กังเนือง ซิตี้[10] 1 +0
FT 17:00 2 [3]ฮวาซอง เอฟซี 1-1
1-0
ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น[7] 3 -0.5
-0.25
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 17:00 2 [8]เอสเอชบี ดานัง 2-1
2-0
ฮานอย ทีแอนด์ที[3] +0.75
+0.25
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
FT 17:00 4 [10]ด่องตัมลองอัน 3-1
2-0
Huda Hue[8] 2 +0
-0.25
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 17:00 1 [6]เอฟซี กิฟู 0-5
0-2
มาบาริ เอฟซี[7] 1 -0.5
-0.25
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 17:00 Tensung FC 6-0
1-0
Friends United FC 1 -1.25
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 17:00 [8]เชค รัสเซล เคซี 6-3
3-1
อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ[9] -1
FT 17:00 [3]ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ 4-2
2-1
อาบาฮานี[2] +0.25
FT 17:00 1 [6]ชิทตากอง อะบาฮานี่ 0-2
0-1
ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ[4] 1 +0
+0.5
ศรีลังกา แชมเปียนลีกส์ (Sri Lanka Champions League)
FT 17:00 1 คริสตัล พาเลซ เอสซี 4-0
2-0
Sri Lanka Police SC 1 +0.25
FT 17:00 1 โซลิด เอสซี 0-6
0-2
มาตาระ ซิตี้ เอสซี +1.25
Pend 17:00 ซูเปอร์ซันเอสซี
จาวา เลน เอสซี +0.75
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 17:15 Ukraine Beach (W) 4-0
1-0
สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ฟุตบอลชายหาด +0
Kenya Super League (Kenya Super League)
FT 17:15 1 SS Assad 2-0
1-0
Mara Sugar FC 1 -0.5
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:30 [11]ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0-0
0-0
อินชอนยูไนเต็ด[5] 2 -0.25
+0
-0.25
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 17:30 4 Suduva Marijampole II 2-1
2-1
FK Viltis Vilnius 1 -0.5
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 17:45 [A-9]โซต้า 4-2
1-1
Orn-Horten[A-5] 3 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 18:00 เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น[GER RegB-3] -
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 18:00 1 [12]วาสเทราส เอสเค เอฟเค 1-3
0-1
ไอเค บราเก้[3] 3 +0.25
-0.25
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 18:00 2 [11]นัม ดินห์ เอฟซี 0-1
0-0
บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง[2] 1 -0.25
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
FT 18:00 1 [4]ฟ๋อเฮียนเอฟซี 1-0
0-0
กวาง นัม[7] 3 +0.5
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 18:00 3 1 [7]โซล อี-แลน เอฟซี 1-1
1-0
ชุนนัมดรากอนส์[9] 2 -0.25
+0
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 18:00 2 บรัมมันดาล 3-0
0-0
โวลด้า 3 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:30 1 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 1-2
1-2
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก +1.5
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 18:30 2 [B-1]ซานตง ลู่เนิ่ง(N) 2-0
2-0
กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ[B-6] 1 -2
-2.75
-2.5
FT 18:30 1 [C-1]อู่ฮั่น ทรี ทาวน์(N) 4-2
1-0
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว[C-2] 1 -0.75
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 18:30 [C-5]Jinan XingZhou(N) 3-1
1-1
ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์[C-4] -1.5
-1.25
europe bswcp (europe bswcp)
Postp 18:30 [A1]สเปน (ฟุตบอลชายหาด)
อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด)[A3] -
Singapore National Football League ( Singapore National Football League)
FT 18:30 3 Racing Club Warwick FC 2-0
0-0
Yishun Sentek Mariners 3 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [HOL D1-8]เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 1-0
1-0
นอร์ดเจลแลนด์[DEN SASL-10] -0.5
-0.25
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 19:00 2 [B-4]เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) 0-1
0-0
เหอหนาน เจี้ยนเย้[B-2] 3 +0.25
+0.5
+0.25
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
FT 19:00 [SWE D3SG-3]แร็ปป์ กอล์ฟ 2-4
0-3
ออสคาร์แชมส์ เอไอเค[SWE D1 SNS-12] 1 +0.5
+0.75
บอลติก คัพ (บอลติก คัพ)
FT 19:00 ฟินแลนด์(ยู 17) 6-0
3-0
เอสโตเนีย(ยู17) -
aff u-19 youth championship (aff u-19 youth championship)
FT 19:00 1 [B2]สิงคโปร์(ยู 19) 0-1
0-1
กัมพูชา(ยู19)[B4] +0.75
+0.5
+0.75
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 19:00 [5]สมอร์กอน เอฟซี 3-1
1-1
Dnepr Rohachev[6] 1 +0
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
FT 19:00 [1]เจลกาว่า 2-0
0-0
Olaines FK[14] -
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 19:00 3 [4]เจเคเวลโค่ทาร์ทู 1-1
0-1
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2[5] 2 -0.25
-0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 19:00 2 ลัตเวีย(ยู 17) 4-0
2-0
ลิธัวเนีย(ยู 17) 3 -
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 19:00 2 [A-12]วาร์ด ฮอเกซุนด์ 4-2
0-0
ยูลเลิร์น เอฟซี[A-8] 1 2 -0.5
Ireland U19 League (Ireland U19 League)
FT 19:00 2 โบฮีเมียนส์(ยู 19) 1-5
1-3
ดันดาล์ค(ยู19) 2 -0.25
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 19:00 2 เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง) 1-2
0-1
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves -
Mozambique Championship (Mozambique Championship)
FT 19:00 ซีดี คอสต้า โด ซอล 2-1
1-0
Ferrovario Lichinga 1 2 +0
Kenya Super League (Kenya Super League)
Pend 19:00 Silibwet Leons FC
Gusii FC -0.75
Pend 19:00 วิฮิก้า ยูไนเต็ด
Naivas FC -0.25
+0.25
FT 19:00 4 Fortune Sacco 1-0
0-0
Muranga Seal 2 -0.5
-0.25
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 19:10 1 [8]Yassy Turkistan 1-0
1-0
ไบโคนูร์[14] 1 -2.75
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 19:15 2 [2]เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 0-1
0-0
ซาบาห์[3] 1 -0.25
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:30 1 แรด ไลอ้อน เอฟซี 0-0
0-0
Dedza Dynamos -0.25
FT 19:30 Rumphi United 0-2
0-1
Kamuzu Barracks 1 +0.25
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 19:30 3 [10]Ravshan Zafarobod 0-0
0-0
FC Khatlon[2] 2 +1.75
+2
FT 19:30 2 [1]Ravshan Kulob 2-0
0-0
FK Eskhata[8] 2 -0.75
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 19:45 อังกฤษ(ญ) ฟุตบอลชายหาด 2-3
2-2
Italy Beach (W) -0.75
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 20:00 [2]เยอร์การ์เด้น 1-0
0-0
ฮัมมาร์บี้[4] 3 -0.25
FT 20:00 2 [12]วาลเบิร์ก เอฟซี 3-0
1-0
ไอเอฟเค วาร์นาโม่[13] 1 -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 1 ทีเอสจี สโปรกโคเวล 5-0
4-0
เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก -0.5
FT 20:00 [CZE CFLM-14]โอโตรโควิซ 0-1
0-1
เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม[SVK D2-11] -
FT 20:00 FC Teutonia 05 2-0
0-0
ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก -
Pend 20:00 วอล์ดเกอเมส
SG Viktoria Bronnzell -1.75

-3.25
FT 20:00 1 [AUT D1-10]ดับบริวเอสจี วัตเท่น 2-0
2-0
เนิร์นแบร์ก[GER D2-2] +0.5
+0.75
FT 20:00 Schwarz-Weiss Essen 0-2
0-0
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น +1.75

+3.25
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
FT 20:00 Lucksta IF 1-3
1-0
ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน -
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 20:00 5 [4]เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 3-1
2-0
บรอมมาปอจคาร์น่า[7] -0.25
+0.25
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 20:00 1 [5]เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 3-2
3-1
ซองน์ดาล[6] 2 -0.25
-0.5
FT 20:00 1 [16]สคีด ออสโล 3-2
2-0
โกรลุด[14] 3 -0.25
-0.5
FT 20:00 1 [4]เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 2-4
1-2
สตาเบ็ค[2] -0.25
+0.5
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 20:00 2 [13]เอฟเค วิเท็บส์ค 0-1
0-0
ดินาโม เบรสต์[15] 2 -0.25
-0.5
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:00 2 [7]ตรังกานู 2-1
1-0
พีบี ปาหัง[11] 5 -1
-0.75
-1
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
Postp 20:00 [5]กลันตันยูไนเต็ด
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2[3] -
FT 20:00 2 [6]พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 2-0
0-0
เปรัค[10] 3 -0.25
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 20:00 [1]โลโคโมทีฟ อัสตานา 4-0
0-0
มาคฮ์ทาเรล[14] 5 -1.75
-2
bra spc (bra spc)
FT 20:00 2 1 [BRA SPB-4]ริโอ คลาโร่ 1-4
1-3
เซา เบนโต้[BRA SPB-5] 2 -0.25
FT 20:00 2 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 0-1
0-0
ยูเวนตุส เอสพี 2 +0
+0.25
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 20:00 1 Hou Ge Xinte B team 4-0
2-0
Bremnes IL 3 +1.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 20:00 [12]LaPa 1-2
0-2
พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า[2] +2
norway 2.liga (norway 2.liga)
Cancel 20:00 [A-13]โนท็อดเด้น เอฟเค
Oygarden FK[A-14] -
FT 20:00 2 [A-11]สเตล โจร์เพลแลนด์ 1-4
0-1
โมสส์[A-1] 1 +0.75
Zimbabwe Premier (Zimbabwe Premier)
Pend 20:00 [17]Whawha FC
Tenax FC[14] -
FT 20:00 [3]ไดนาโมส์ เอฟซี 0-0
0-0
Triangle FC[10] -
FT 20:00 2 [6]Ngezi Platinum 1-1
1-1
Highlanders FC[9] 1 -0.5
FT 20:00 [4]Manica Diamond 0-1
0-1
บูลาวาโย ซิตี้[18] -
FT 20:00 2 [5]Bulawayo Chiefs 0-1
0-1
Cranborne Bullets[13] 2 -0.5
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
Pend 20:00 Gelsar FC
RTC FC +2.25

+4
Brazil Paulista Serie B (Brazil Paulista Serie B)
FT 20:00 2 GD Saocarlense 4-0
3-0
Manthiqueira/SP 2 -0.25
Ireland U19 League (Ireland U19 League)
FT 20:00 1 1 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19) 2-2
0-1
ฟินน์ ฮาร์ปส์(ยู 19) 5 -0.75
FT 20:00 2 ซลิโก้(ยู 19) 2-3
2-0
แชมร็อค โรเวอร์ส(ยู 19) 1 4 +0.75
FT 20:00 2 เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) 3-0
3-0
แอธโลน ทาว์น(ยู 19) 3 -0.25
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 ทานซาเนีย ไพรซัน 1-3
0-1
มทิปวา ชูการ์ +0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 4 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 0-2
0-1
ติเกร (สำรอง) 3 -0.5
FT 20:00 2 1 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 1-0
0-0
เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 6 +0.25
FT 20:00 4 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 1-0
0-0
บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) 4 -0.5
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20)
FT 20:00 3 Nacional MG U20 1-2
0-1
AC Tres Coracoes U20 4 -0.5
Finland Women League 1 (Finland Women League 1)
FT 20:00 ทีพีวี (ญ) 0-2
0-2
เอสโป(ญ) +3.5
+3.75
Uzbekistan Second League B Group ( Uzbekistan Second League B Group)
Pend 20:00 PFK Shahrixonchi
Qizilqum Zarafshon B -
Pend 20:00 Qumqo rg on FC
โลโคโมทีฟ บีเอฟเค -
Brazil Campeonato Carioca C ( Brazil Campeonato Carioca C)
FT 20:00 3 Imperio Serrano 1-0
0-0
เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ 3 +0
FT 20:00 CF Rio de Janeiro 2-0
1-0
บาร์เซโลนาอีซี 2 -3.5
-3
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
20:30 [GER D2-8]คาร์ลสรูห์ เอสซี
แวร์เดอร์ เบรเมน[GER D2-2] +0.5
FT 20:30 [GER D2-2]แวร์เดอร์ เบรเมน 2-1
0-1
คาร์ลสรูห์ เอสซี[GER D2-8] -0.5
-0.25
FT 20:30 [RUS PR-7]โลโคโมทีฟ มอสโก 4-2
2-0
เฟเคิล[RUS PR-13] -1
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 20:30 [8]คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) 1-0
0-0
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ)[5] +0.5
Indonesia President Cup (Indonesia President Cup)
FT 20:30 2 [IDN ISL-6]ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 2-1
2-0
พีเอสเอ็มมากัสซาร์[IDN ISL-15] 1 6 -1.25
-1
Paraguay Women League (Paraguay Women League)
FT 20:30 2 Tacuary (W) 1-1
1-1
Sportivo Ameliano (W) 1 -2
-2.25
Uzbekistan Second League B Group ( Uzbekistan Second League B Group)
Pend 20:30 เอฟเค ชิกาทอย
เอฟเค อันติจาน 2 -
Postp 20:30 Aral Qoraqalpogiston
Navbahor Namangan B -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 21:00 [13]อาไว เอฟซี เอสซี 1-2
1-0
คุยอาบา[16] -0.25
-0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 [ENG-S PR-9]โกสปอร์ท โบโรห์ 1-0
1-0
พอร์ทสมัธ[ENG L1-3] -
FT 21:00 1 [BEL FADoff-6]ทูบิซี่ 0-4
0-4
ซูลเต้ วาเรเกม[BEL D1-15] +2.25
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
FT 21:00 [SWE D3NL-2]ไอเอฟเค ลูเลีย 2-1
2-1
ยูเมีย เอฟซี[SWE D1 SNN-7] +0.75
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 21:00 2 [18]ปอนเต เปรตา 0-0
0-0
ทอมเบนเซ่[6] 3 -0.25
-0.5
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga)
FT 21:00 [10]Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 3-0
1-0
Banga Gargzdai B[14] -0.25
+0
-0.25
brazil youth (brazil youth)
FT 21:00 ครูไซโร่ (เยาวชน) 0-0
0-0
บาเฮีย (เยาวชน) 1 -0.75
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
Pend 21:00 [8]ซานหลุยส์(ยู20)
ลีออน(ยู20)[12] -
FT 21:00 [4]พูมาส ยูนัม(ยู20) 2-1
1-0
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)[14] 1 2 -0.5
-0.25
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 21:00 [12]Osipovichy 4-1
2-0
เอฟซี โมโลเดชโน[11] +0.25
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
FT 21:00 5 [11]เรเซคเน / บีเจเอสเอส 1-3
1-0
ซาลาสปิลส์[8] 1 3 -0.5
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 21:00 [12]Atletico Colegiales 2-2
0-1
2 เด มาโย พีเจซี[16] 1 -0.75
FT 21:00 [5]Sol de America Pastoreo 0-0
0-0
อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.[8] -0.5
europe bswcp (europe bswcp)
FT 21:00 [B3]โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) 4-4
0-0
ฝรั่งเศส(ฟุตบอลชายหาด)[B4] -1.5
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 21:00 3 [19]บราซิล เด เปโลตัส 0-0
0-0
โบตาโฟโก้ พีบี[1] 4 +0
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
Pend 21:00 IBV KFS KFR U19
Vestri HordurU19 -2.5
-2.75
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 21:00 1 เอฟเอฟลิลเลียแฮมเมอร์ 0-2
0-1
คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี -0.25
-0.5
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 21:00 2 [A-4]อีเกอร์ซันด์ ไอเค 1-2
0-1
สตรอมเมน[A-6] 1 2 -1
-0.75
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 21:00 3 บาซาเนซ 2-3
1-2
โอเรียนทอล 1 -0.25
FT 21:00 4 1 Canadian SC 1-0
1-0
ทาคูแรมโบ 1 5 +0.75
+0.5
Brazil Paulista Serie B (Brazil Paulista Serie B)
FT 21:00 4 ฟลาเมงโก(เอเอ) 2-0
0-0
CA Taquaritinga SP 2 -0.25
Ireland U19 League (Ireland U19 League)
FT 21:00 3 Treaty United FC U19 0-2
0-2
ค็อปห์ แรมเบลอร์ส(ยู 19) 1 +0.25
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 21:00 1 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 1-1
0-0
เดซามปาราดอส 2 -0.75
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 21:00 1 [9]Regar-TadAZ Tursunzoda 1-3
1-1
อิสทิโล ดูชานบี[3] 3 +1.75
+2.25
Argentina Primera B Women (Argentina Primera B Women)
FT 21:00 2 Belgrano (W) 1-1
1-0
Banfield (W) 2 -0.75
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 21:15 2 [3]นอมเม่ เจเค คาลจู 3-1
0-1
เอฟซี คูเลสซาเล่[5] 3 -1.25
-1
-1.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga)
FT 21:55 4 [7]ซิอัวลิอาย 3-2
2-1
ดีซัวกาส เทลเซีย[9] -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:00 Israel U20
เซอร์บีย่า โกร่า (ยู20) -
FT 22:00 [RUS D1-7]บัลติก้า 0-1
0-1
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ[RUS D1-6] +0.25
Cancel 22:00 ชาลเก้ 04 (เยาวชน)
SpVgg Vreden 1921 -2.75
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 22:00 3 [7]ตูกุมส์-2000 2-0
1-0
เมตต้า/ลู ริกา[9] 1 +0.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 22:00 [1]บาเต้ โบริซอฟ 1-1
1-0
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์[2] 2 -1
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
Postp 22:00 [7]ดานูบิโอ เอฟซี
ซีเอ ริเวอร์เพลท[6] +0
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 22:00 4 [6]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 2-0
1-0
อักฮซายิก โอรอล[13] 1 -1
FT 22:00 3 [9]FK Aksu 1-0
0-0
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค[12] 3 +0
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:00 [20]เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี 1-2
0-1
ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี[11] 3 -0.75
FT 22:00 [4]ควาร่า ยูไนเต็ด 3-0
1-0
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี[12] -1
-1.25
FT 22:00 [10]วิคกิ ทัวร์ริส 2-0
2-0
อควายูไนเต็ด[8] -1
FT 22:00 1 [3]รีโมสตาร์ 1-0
0-0
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล[6] 5 -1
FT 22:00 [2]พลาเทอู ยูไนเต็ด 2-1
1-1
โลบี สตาร์ส[15] -1.5
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
FT 22:00 2 [89]เซเนกัล (ญ)(N) 2-0
1-0
ยูกันดา ( ญ )[156] -2.25

-1.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 22:00 [19]Al Minaa 3-1
1-0
อัล ฮานลาบา[9] -
FT 22:00 [10]อาร์บิล 2-1
1-0
Al Karkh[14] -
europe bswcp (europe bswcp)
Pend 22:00 [A2]อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด)
ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด)[A4] -
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D)
FT 22:00 1 CEO Varzeagrandense 1-2
1-1
เซียลันเดีย ดีเอฟ 2 -0.5
-0.25
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 22:00 4 Canon Yaounde 3-2
2-2
Les Astres FC 3 -0.25
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division)
FT 22:00 4 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 0-1
0-0
ยูเรนา เอสซี 4 +0
Peru Reserves League ( Peru Reserves League)
FT 22:00 4 Deportivo Llacuabamba Reserves 2-4
0-2
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(สำรอง) 1 +0.5
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:05 [1]ริเวอร์ ยูไนเต็ด 1-0
0-0
เคโน พิลเลร์ส[14] -1.5
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 22:30 1 [1]ฮัคเค่น 1-1
1-1
เอล์ฟส์บอร์ก[7] 2 -0.5
+0
FT 22:30 2 [11]ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 0-1
0-0
ไอเคซิริอุสเอฟเค[10] 2 -0.5
-1.25
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 [SLO D1-8]รีดอมเลีย 1-2
0-1
สลาสค์ วรอคลาวน์[POL PR-13] 1 +0.5
+0
european women (european women)
FT 22:30 สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19 0-4
0-2
อิตาลี (ญ) ยู19 +2.25
+2.75
FT 22:30 1 ฝรั่งเศส (ญ) ยู19(N) 1-1
1-1
สเปน (ญ) ยู19 3 +0.75
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 22:30 [1]Shakhter Soligorsk II 3-0
2-0
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล[7] 1 -0.5
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 1 [10]KuPS (Youth) 0-1
0-1
คาพา[2] +0.25
+0
FT 22:30 3 [B-12]แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 2-1
1-1
วันตา[B-8] 5 -0.25
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 22:30 2 FK Transinvest 1-1
0-0
Vilnius FK Zalgiris C 5 -2
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional)
FT 22:59 1 [7]ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 3-0
1-0
ลานุส[23] 1 3 -0.25
-0.75
-0.5
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
FT 22:59 2 [16]คริสเตียนซุนด์ บีเค 1-3
1-0
ลีลล์สตรอม[1] 1 +1
+0.25
FT 22:59 [7]อาเลซุนด์ เอฟเค 1-0
0-0
สตรอมก็อดเซ็ท[4] 1 -0.25
FT 22:59 1 [5]ชาร์ปบอร์ก 08 4-3
2-2
ซานเดฟยอร์ด[12] 2 -0.5

-1.5
-1.25
FT 22:59 3 [10]ฮามคาม 0-0
0-0
โมลด์[2] 1 +0.75
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:59 Bulgaria U20
North Macedonia U20 -
FT 22:59 [RUS PR-15]เอฟซี คราซ์โนดาร์ 2-1
1-0
FK Forte Taganrog[RUS D2S-4] -
อียิปต์ คัพ (Egyptian Scores Cup)
FT 22:59 1 [EGY D1-16]เอล อิสไมลี่ 1-1
0-1
กาเซล เอล มาฮาลาห์[EGY D1-13] 2 +0.25
+0
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
Pend 22:59 [9]ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)[10] -0.5
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 22:59 2 [1]ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 1-2
1-1
Viimsi MRJK[4] 3 -0.75
-1
-0.75
iceland division 2 (iceland division 2)
FT 22:59 3 [2]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 2-1
2-0
วอลซันกูร์[4] 3 -0.5
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 22:59 1 [A-7]ควิด ฮอลเด้น 1-2
1-1
ออด เกรนแลนด์ 2[A-10] 1 -1.5
-1.25
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 22:59 2 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 4-1
3-0
ยูเอสซี คิตะ 2 -0.25
Peru Reserves League ( Peru Reserves League)
FT 22:59 1 Sport Chavelines Juniors Reserves 1-0
0-0
Atletico Grau Reserves 1 +0.75
Latvia 2 LIga ( Latvia 2 LIga)
FT 22:59 Babites SK 3-4
2-1
FK Beitar +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:00 1 [ROM D1-8]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 0-1
0-1
เอ็นเค อลูมินิจ[SLO D2-4] -0.5
-0.75
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 23:10 1 Banjul United 0-0
0-0
Steve Biko 4 -0.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 23:30 4 1 [10]ซานติเอโก มอร์นิ่ง 1-1
0-1
ซีเอสวายดี บราเนกเชีย[6] 1 -0.25
FT 23:30 3 [7]เปอร์โต มอนต์ 1-0
0-0
ซีดี เมกาเลนซ์[1] 1 +0
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 23:45 สเปน(ญ) ฟุตบอลชายหาด 5-1
2-0
Portugal Beach (W) -0.5

ผลฟุตบอลวัน 4 กรกฎาคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 [RUS PR-3]เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 2-1
0-0
เซอร์เวน่า ซเวซด้า[SER D1-1] -0.75
00:00 มอนเตเนโกร(ยู20)
โครเอเชีย(ยู20) -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 00:00 5 [MEX D1(c)-11]พูมาส ยูนัม 1-1
0-1
คลับ ตีฮัวนา[MEX D1(c)-17] 2 -0.5
-0.75
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 00:00 3 [8]เอฟซี โกเมล 0-0
0-0
เนเมน กร็อดโน่[7] 2 +0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 00:00 1 [11]คาร์ลอส แมนนุซซี่ 1-3
0-1
สปอร์ติ้งคริสตัล[3] 3 +0.5
+1
+0.75
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 00:00 1 [15]เรพิด คลับ อวด เซม 0-1
0-1
ดิฟาร์ เอล จาดิดา[8] 3 +0

-1
-0.75
FT 00:00 3 [11]SCCM Chabab Mohamedia 0-3
0-2
เอ็มซีโอ อุจดา[12] 1 +0.75
+1
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
FT 00:00 [54]แคเมอรูน (ญ)(N) 0-0
0-0
แซมเบีย (ญ)[103] 1 -2
-1.25
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
00:00 โคตอน สปอร์ต
อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี -
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20)
FT 00:00 4 Betim FC U20 3-0
1-0
CA Serranense U20 1 -1.25
Ecuador Cup (Ecuador Cup)
FT 00:00 2 CD Vargas Torres 0-0
0-0
Deportivo Aampetra 5 -0.25
USL W-League Women ( USL W-League Women)
FT 00:00 Indy Eleven (W) 3-1
1-0
Kalamazoo FC (W) -2.75
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 00:30 1 [6]อัล ซอลรา 1-2
0-1
อัล นาจาฟ[7] 3 -0.5
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
Postp 00:30 แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์
Yafoot FC -
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 00:45 2 บองซูเซสโซ่ (ยู 20) 1-0
1-0
ติเกรส์ บราซิล (ยู 20) 4 +0.25
Brazil Campeonato Carioca Serie A2 ( Brazil Campeonato Carioca Serie A2)
FT 00:45 3 1 มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ 0-1
0-0
ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 1 4 -0.75
Brazil Campeonato Carioca C ( Brazil Campeonato Carioca C)
FT 00:45 4 EC Vera Cruz RJ 1-3
0-2
Uni Souza 3 +1.5
FT 00:45 1 SE Paraty RJ 4-1
2-1
Brescia Barra Clube 1 -1.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 00:55 1 [5]กิมนาไซ เมนโดซ่า 2-0
1-0
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย[9] 3 -0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional)
FT 01:00 2 [20]บาร์รากัส เซ็นทรัล 2-1
2-1
ซาน ลอเรนโซ่[14] 2 +0
+0.25
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
FT 01:00 2 1 [3]ไวกิ้ง เอฟเค 1-1
0-1
โรเซนบอร์ก[7] 1 1 -0.5
-0.75
-0.5
european women (european women)
FT 01:00 1 นอร์เวย์ (ญ) ยู19(N) 1-0
0-0
สวีเดน(ญ) ยู19 +0.75
+0.5
FT 01:00 1 เยอรมนี (ญ) ยู19(N) 3-0
1-0
อังกฤษ (ญ) ยู19 1 -0.25
-0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:00 2 [31]ซาน เทลโม่ 2-0
0-0
เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้[21] 2 6 +0.25
+0.5
FT 01:00 1 [14]กิลเลอร์โม่ บราวน์ 0-3
0-1
เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่[17] -0.25
-0.75
พรีเมียร์ลีก แคนาดา (พรีเมียร์ลีก แคนาดา)
Pend 01:00 [1]Italia Shooters
เอสซี สการ์เบอโร ออนตาริโอ[2] -
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 01:00 4 [(a)-8]วิลลา ซาน คาร์ลอส 1-2
1-2
อิตูไซย์โง[(a)-2] 3 -0.25
europe bswcp (europe bswcp)
FT 01:00 [B1]โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) 6-4
0-0
สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)[B2] -1.75
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D)
FT 01:00 5 อิมอเร่ อาร์เอส 1-1
1-1
คาเซียส อาร์เอส 8 +0
FT 01:00 2 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 0-1
0-0
Azuriz FC 2 +0
FT 01:00 4 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 2-1
0-0
Perolas Negras 1 -0.75

-1.75
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
FT 01:00 1 โบตาโฟโก้ / พีบี หญิง 0-1
0-1
Fortaleza (w) 1 +1
+1.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 01:00 นิว เจอร์ซีย์ โคปา (ญ) 9-3
2-3
Keystone FC (W) -1
Brazil Paulista Serie B (Brazil Paulista Serie B)
FT 01:00 2 AA Itarare 2-2
2-2
SKA Brasil 1 +0
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 01:00 2 1 เรอัล บามาโก 1-2
1-0
เซอร์เคิล เดอ บามาโก 1 5 -0.5
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 01:00 3 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 0-2
0-1
เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 1 +0
FT 01:00 2 Liniers Bahia Blanca 3-3
3-1
Deportivo Camioneros 7 -0.25
FT 01:00 2 1 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 1-1
0-1
ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 1 +0.5
FT 01:00 1 สปอร์ติโว เพนาโรล 0-1
0-0
วิลล่า มิเตร 3 -0.25
+0
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 01:00 4 เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส 1-0
1-0
CE Lajeadense 2 -0.25
FT 01:00 Tres Passos RS 0-0
0-0
อเวนิดา อาร์เอส 2 -0.25
-0.5
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 01:00 2 คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) 0-2
0-1
อาไว (เยาวชน) 1 6 +0.5
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup)
FT 01:00 อีซี วิตอเรีย(ยู 23) 1-0
1-0
ปารานา พีอาร์ (ยู 23) -
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:00 1 Ypiranga/RS U20 1-3
0-1
ยูเวนตูเด้ (เยาวชน) 1 2 +0.5
+0.25
Brazil Campeonato Carioca Women (Brazil Campeonato Carioca Women)
FT 01:00 4 1 ฟลูมิเนนเซ่อาร์เจ(ญ) 2-0
1-0
วาสโก ดา กามา ( ญ ) 1 4 -0.25
-0.75
-0.5
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 01:05 3 CSD Huracan Buceo 0-1
0-1
Potencia 1 -0.25
Uruguay Amateur Cup (Uruguay Amateur Cup)
FT 01:05 2 CA Juventud Colonia 2-0
0-0
IA Rio Negro de San Jose 4 -0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:10 4 1 Zumbi EC U23 1-1
0-1
FF Sports Vicosense U23 1 6 -1.25
-1.5
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 01:15 2 Real Banjul 1-3
0-1
Falcons FC 3 -1
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:30 2 [6]ซานมาร์ติน ซานฮวน 5-0
2-0
ซาคาชิสพาส[32] 1 -1
FT 01:30 [33]ฟลานเดรีย 0-0
0-0
เดปอร์ตีโบ โมรอน[24] 1 +0
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 01:30 3 [(a)-16]ยูเอไอ อากุยซ่า 1-0
1-0
ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์[(a)-5] 1 -0.5
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D)
FT 01:30 โปซูอาเลกรี 2-0
2-0
ยูอาร์ที เอ็มจี -1
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 01:30 1 [7]เรอัล พิลาร์ 0-0
0-0
Puerto Nuevo[19] 1 -1.25
-1
FT 01:30 [6]Leandro N Alem 0-0
0-0
วิกตอรีอาโน่อาเรนาส[16] 1 -0.5
FT 01:30 3 [4]สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 2-1
2-0
เคลย์โพล[5] 1 +0
FT 01:30 1 [17]ซาน มาร์ติน เบอซาโค 0-2
0-2
เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่[9] 1 1 +0.25
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 01:30 1 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 0-0
0-0
คลับ ซิโพลเล็ตติ 2 -0.5
-0.25
Brazil Campeonato Baiano 2 (Brazil Campeonato Baiano 2)
FT 01:30 Juazeiro BA 5-0
1-0
Grapiuna AC -1.75
-2
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 02:00 5 [15]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 1-2
1-1
เซาเปาโล[7] 7 +0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
02:00 รีล โปโตซี่
ออโรร่า -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
Postp 02:00 [2]บอสตัน ริเวอร์
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ[3] +0
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 02:00 3 [2]วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0-0
0-0
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[7] 2 -0.5
-0.25
FT 02:00 2 [3]บาเฮีย บีเอ 0-0
0-0
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[4] 2 +0
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 02:00 5 1 [13]ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 1-0
0-0
โอ.ฮิกกิ้นส์[9] 1 2 -0.25
+0
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 02:00 2 1 [37]ซานตา มาริน่า ตันดิล 0-0
0-0
ทริสแทน ซัวเรส[35] 1 2 +0
FT 02:00 1 [16]ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 1-0
0-0
แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร[27] 1 -0.25
FT 02:00 3 1 [22]Club Atletico Guemes 2-1
0-1
เดปอร์ตีโบ ไมปู[18] 1 +0.25
+0
+0.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 02:00 1 [3]นาซิอองนาล โปโตซี 3-1
3-0
ออโรร่า[14] 1 -0.75
-1
brazil youth (brazil youth)
FT 02:00 3 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 1-0
0-0
ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) +0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 02:00 1 [1]มิราสโซล 6-0
4-0
อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี[20] 3 -1.25
-1.5
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D)
FT 02:00 2 ซีเอส เซอร์จิเป้ 2-0
1-0
อราปิราก้า(เอเอสเอ) 2 -0.25
FT 02:00 อนาโปลิส เอฟซี 0-1
0-0
เกรมิโอ อนาโปลิส -1
FT 02:00 อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี 0-0
0-0
อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น +0.25
FT 02:00 ซูซา พีบี 1-0
1-0
Sao Paulo Crystal FC -0.75
FT 02:00 1 ซานตา ครูซ พีอี 1-0
0-0
จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 4 -0.25
-0.5
FT 02:00 3 อีซี จากุยเพนเซ่ 1-1
0-0
อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ 1 -0.25
-0.75
FT 02:00 4 Amazonas FC 4-1
1-1
Trem-AP 1 4 -1
-1.25
FT 02:00 เซียนอร์เต้ พีอาร์ 1-2
0-1
โอเอสเต้ +0
-0.25
+0
bra spc (bra spc)
FT 02:00 2 [BRA SPB-1]ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 0-1
0-1
อา โซ ซานต้า เอสพี[BRA SP-14] 2 -0.75
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
FT 02:00 1 JC Futebol Clube (W) 5-0
1-0
CEFAMA (W) 1 -1.5
-2.25
Chile Primera D (Chile Primera D)
FT 02:00 2 Deportes Limache 0-0
0-0
อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส 2 -0.5
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 02:00 3 CDA Monte Miaz 0-1
0-1
โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 3 +0.25
FT 02:00 3 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา 1-1
0-0