วิเคราะห์บอล.cc
ผลบอล 6 กรกฎาคม 2565ผลบอล 5 กรกฎาคม 2565ผลบอล 4 กรกฎาคม 2565ผลบอล 3 กรกฎาคม 2565ผลบอล 2 กรกฎาคม 2565ผลบอล 1 กรกฎาคม 2565ผลบอล 30 มิถุนายน 2565

ผลฟุตบอลวัน 4 กรกฎาคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:15 1 [(a)-15]อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 0-0
0-0
ซาโมร่า บารินาส[(a)-3] 1 +0
+0.25
+0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship)
FT 06:30 3 [23]Loudoun United 2-2
1-0
ทัลซ่า รัฟเนค[20] 3 -0.25
+0
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:30 1 [(a)-1]โบลิวาร์ 1-2
1-0
บลูมมิ่ง[(a)-4] 1 1 -1
-0.5
Puerto Rico League (Puerto Rico League)
FT 06:30 2 Baymon FC 1-1
1-0
Puerto Rico Sol FC 4 +0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:35 5 [9]โคลัมบัส ครูว์ 0-0
0-0
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน[2] 2 -0.25
FT 06:35 1 [5]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 2-2
1-1
เอฟซี ซินซินเนติ[6] 2 -1
-0.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional)
FT 07:00 2 [4]ซีเอ ฮูราแคน 3-2
1-0
ริเวอร์เพลท[12] 1 2 +0.75
+0.25
concacaf championship u20 (concacaf championship u20)
FT 07:00 สหรัฐอเมริกา(ยู 20)(N) 6-0
3-0
สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู20) -2.25
-2
-2.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:00 3 [5]โคเบรซอล 2-1
1-1
ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า[16] 2 -0.75

-1.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 07:00 โคลัมเบีย ยู17 0-1
0-0
โบลิเวีย ยู17 -
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:00 ยูทาห์เรดเดวิลส์(ญ) 2-4
0-2
Houlston Arthur football (w) 1 -1.5
-1.75
USA USL League Two (USA USL League Two)
FT 07:00 AHFC Royals 1-4
1-3
บารอสโซแวลลีย์ +0.5
+0.75
FT 07:00 Peoria City 3-0
1-0
ทันเดอร์ เบย์ โคลด -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:05 1 [8]มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 3-2
2-0
รีล ซอลต์ เลค[3] 3 +0
-0.5
-0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:05 2 [3]ซานโตส ลากูน่า 4-3
2-2
มอนเทอร์เรย์[14] 3 +0
+0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:10 1 [14]แคนซัส วิซาร์ดส์ 0-1
0-0
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[1] 1 3 -0.25
+0
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 07:10 4 [11]ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 2-2
0-1
Racing Louisville (W)[8] 2 +0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:30 2 [11]ฮุสตัน ไดนาโม 1-2
0-1
Charlotte FC[8] 3 -0.5
-0.25
-0.5
FT 07:30 1 [4]แนชวิลล์ เอฟซี 2-2
1-0
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[10] 2 -0.5
-1
-0.75
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 08:00 2 [9]ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 1-0
0-0
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า[11] 3 -1.25
-0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 08:00 4 1 Portland Spada 0-0
0-0
Crossfire Redmond 2 -1
-0.75
USA USL League Two (USA USL League Two)
FT 08:00 1 โกลเด้น สเตท โฟซ 1-2
0-2
Project 51O 1 +0.5
+0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 08:08 3 [13]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 2-1
0-0
ชิคาโก ไฟร์[13] 2 -0.5
-0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 08:30 โซแคล เอฟซี(ญ) 0-1
0-0
Oceanside Dutch Lions FC (W) -2.75
-2.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 09:00 3 เอฟซี ทูซอน 1-1
0-1
กรีนวิลล์ เอฟซี 2 +0.5
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 14:30 2 [C-4]หวูฮั่น ซอลล์(N) 2-1
1-0
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์[C-5] -0.75
-1
-0.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:30 2 [1]ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) 1-1
1-0
เจียงซี เหลียนเชง[4] 3 -1.5
-1.25
FT 15:00 3 [A-2]Hebei Gongfu(N) 1-0
0-0
ไซโบ้ ซันเดย์[A-5] 1 3 +0
-0.5
+0.25
women’s asean football championship (women’s asean football championship)
FT 15:00 1 [132]สิงคโปร์ (ญ) 0-0
0-0
มาเลเซีย (ญ)[85] +2.5

+1.25
aff u-19 youth championship (aff u-19 youth championship)
FT 15:00 1 [A4]เวียดนาม (ยู19) 4-1
1-0
ฟิลิปปินส์ (ยู19)[A5] 1 2 -2.25
-1.75
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
FT 15:15 1 Kingston City U21 3-2
1-2
Werribee City U21 4 -0.75
Malaysia President Cup (Malaysia President Cup)
FT 15:20 1 ซาบาห์ (ยู21) 0-0
0-0
ยูไอทีเอ็ม(ยู 21) 2 -0.75
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 Dinamo Makhachkala 3-0
0-0
สตาฟโรพอล-2009 -
myanmar national league (myanmar national league)
FT 15:30 [7]เมียวดี เอฟซี 2-0
1-0
Ispe FC[6] +0.5
Malaysia President Cup (Malaysia President Cup)
FT 15:45 ปะลิส(ยู 21) 0-2
0-1
กลันตัน(ยู 21) 1 +1
FT 15:45 3 ปาหัง (ยู 21) 1-0
0-0
ซาราวัค (ยู 21) 2 -1.5
FT 15:45 2 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า (ยู 21) 3-1
0-1
พีดีอาร์เอ็ม (ยู 21) 4 +0
FT 15:50 เพทาลิง จายา ซิตี้ (ยู 21) 3-1
2-0
เตรังกานูเอฟซี 3 (ยู 21) 1 +0.75
+1
FT 15:50 กัวลา ลัมเปอร์ เอฟเอ (ยู 21) 1-0
1-0
กูชิ่ง เอฟเอ (ยู21) 1 -1.5
-1.75
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 16:30 2 [C-3]เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี(N) 2-1
1-0
เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน[C-6] -1.75
-2.25
-2
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
Postp 16:30 บริสเบน โอลิมปิค หญิง
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) -
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 16:30 เอฟซี โกเมล(สำรอง) 1-1
1-0
เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) +0
aff u-19 youth championship (aff u-19 youth championship)
FT 17:00 1 [A1]เมียนมาร์(ยู 19) 0-3
0-3
ไทย(ยู19)[A2] 2 +1
korea womens league (korea womens league)
FT 17:00 [5]ชางยอง (ญ) 1-3
1-1
ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)[2] -
FT 17:00 [7]ปูซาน ซังมู (ญ) 0-1
0-1
ฮวาชอน (ญ)[3] +1
FT 17:00 [6]โซล อเมโซเนส (ญ) 3-2
2-1
กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ)[8] -0.75
-0.5
FT 17:00 [1]คยองจู เอฟซี (ญ) 1-0
0-0
ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ)[4] -0.5
-0.75
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League)
Postp 17:00 [11]เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี
นอร์เทิร์น ไทเกอร์[5] +0.75
+0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 17:00 India (w) U17 0-3
0-1
Iceland (w) U16 -
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 17:00 2 พาโรยูไนเต็ด 0-5
0-2
BFF Academy U19 +0.75
+0.5
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 17:00 2 [11]ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส 7-1
2-1
มูกติยอดด้าเอสเคซี[10] -0.5
-0.25
FT 17:00 [12]สวาดฮินาต้า เคเอส 0-1
0-0
บังกลาเทศ โปลิสคลับ[7] +0.75
+1
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 17:30 3 1 [9]คิงส์ตัน ซิตี้ 1-2
1-1
เวอริบี ซิตี้ เอสซี[11] 1 4 -1
-0.75
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 17:30 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 4-1
3-0
ดินาโม เบรสต์(สำรอง) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 [DEN SASL-5]แรนเดอร์ส 5-1
3-0
เวนด์ซีเซล[DEN D1-8] -0.75
women’s asean football championship (women’s asean football championship)
FT 18:00 [53]ฟิลิปปินส์ (ญ) 1-0
0-0
ออสเตรเลีย(ญ)[12] +3.75
+3
FT 18:00 [95]อินโดนีเซีย (ญ) 0-4
0-2
ไทย(ญ)[43] 2 +5
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
Cancel 18:00 [10]เอฟซี เชอวาร์เดนิ
ซามเตรเดีย[5] -
Cancel 18:00 [2]เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่
ชักดิดี้[9] -
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 18:00 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 0-1
0-0
อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) -0.5
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 18:30 2 [A-6]เฉิงตู ซินเฉิง(N) 1-1
1-0
ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี[A-5] 3 -0.25
-1
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:30 2 [C-3]ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) 1-0
0-0
ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง[C-5] 2 -0.5
+0
-0.25
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 18:45 [2]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 3-2
1-0
แทมปิเนส โรเวอร์ส[4] -1.25
WBCUP ( WBCUP)
FT 19:00 ลิธัวเนีย(ญ) ยู17 0-7
0-4
ลัตเวีย(ญ) ยู17 -
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 19:15 2 [4]เดอะ คอง 0-1
0-0
ฮองลินห์ ฮาตินห์[12] 2 -1
-0.75
Malaysia President Cup (Malaysia President Cup)
FT 19:15 1 1 Johor Darul Takzim III FC U21 1-1
0-0
เซลังงอร์(ยู 21) 1 4 -0.25
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 19:30 4 [4]CSKA Pamir Dushanbe 1-2
0-0
Faizkand[5] 1 -1
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 19:30 2 Sport Brasil/PA U20 1-2
1-1
Comercial EC U20 1 +2.5
Pend 19:30 ทูน่าลุโซ (ยู20)
เปซานดู พีเอ (เยาวชน) +0.25
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
FT 19:30 Eclair de Saa (w) 5-0
2-0
Renaissance de Figuil Women 1 -2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [RUS PR-1]ตอร์ปิโด มอสโก 3-1
2-1
เอสเคเอ คาบารอฟกี้[RUS D1-4] -0.5
FT 20:00 [GRE D1-6]อาริส ซาโลนิก้า 1-0
1-0
เคเอเอ เกนท์[BEL D1-4] +0.5
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 20:00 [N-7]แอธเลติก เอฟซี ยูไนเต็ด (ยู21) 3-1
2-1
Dalkurd FF U21[N-5] +0.75
aff u-19 youth championship (aff u-19 youth championship)
FT 20:00 [A3]อินโดนีเซีย (ยู19) 7-0
6-0
บรูไนดารุซซาลาม(ยู 19)[A6] -5.75
-6
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:00 หมู่เกาะ แฟโร(ญ) ยู16 0-5
0-2
ฟินแลนด์(ญ) ยู16 -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 21:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค
เอฟซี คานน์-มารีบอร์น -
Pend 21:00 SC Furstenfeld
เอสซี แมนสดอร์ฟ -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
21:00 [4]ออร์ดาบาซี่ย์
เอฟเค คัสไป[7] -0.5
-0.25
-0.5
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
21:00 [10]เมตาลุค เบคาเบด
ปัคตากอร์[5] +1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
21:00 นอร์เวย์(ญ) ยู16
เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู16 -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
21:00 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง)
นีเวลล์ส (สำรอง) +0.25
Paraguay Women League (Paraguay Women League)
21:00 Resistencia FC (W)
คลับ กัวรานี่(ญ) +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
21:15 [RUS D2CB-8]เซนิต เปนซา
โซโคล ซาลาตอฟ[RUS D2CB-1] -
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
21:30 Canon de Yaounde (w)
Amazone FAP (W) +0.75
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga)
22:00 [12]เฮดไอเอฟเค
อิลเวส แทมเปเร่[7] +0.25
+0.5
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
22:00 [16]ดนีโปร โมกิเลฟ
ตอร์ปิโด มินส์ค[8] +0.75
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
22:00 [3]นาซาฟ การ์ชิ
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน[9] -1.5
-1.25
-1.5
WBCUP ( WBCUP)
22:00 ลิธัวเนีย (ญ) ยู19
ลัตเวีย (ญ) ยู19 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:30 [HUN D1-2]วาร์ดา เซ
ซีเอส คราอิโอว่า[ROM D1-11] -0.25
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
22:30 [1]ทีพีเอส ตูร์คู
เคทีพี ค็อตก้า[2] -0.5
-0.75
Norway Division 4 (Norway Division 4)
22:30 ฮอนฟอสส์ บีเค
อาเลซุนด์เอฟเค บี +0
-0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
22:30 [B-12]มูซ่า
คูลบิ 04 เฮลซิงกิ[B-2] +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:59 เอฟเค มอร์นาร์
เอฟเคสวิเจซด้า -1.25
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
22:59 [12]คองสวิงเกอร์
เรนเฮล์ม ไอแอล[3] +0
-0.25
22:59 [7]ซานด์เนส ยูไอเอฟ
รัวฟอส[9] -0.5
-0.25
22:59 [15]ซทจอร์ดาล บริ้ง
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[8] +0.5
+1
+0.75
22:59 [1]เอสเค บรานน์
ไบรน์[13] -2
-2.25
22:59 [10]เฟรดริกซ์สตรัด
อาซาเน่ ฟุตบอล[11] -1
-0.75
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
22:59 [5]ฟลอร่า ทาลลินน์ 2
ทูเลวิค วิจานดี่[9] -2.5
22:59 [3]Halliu football College
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี[2] -2.25
-3
-2.75
22:59 [6]เอฟซี เอลวา
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด[7] -0.25
-1
-0.75
22:59 [8]คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี
ปาร์นู เจเค[10] -0.5
-0.75
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
22:59 [1]ทาบาซาลู ชาร์ม่า
นอมเม่ เจเค คาลจู 2[7] -2
-2.75
22:59 [9]Tallinna JK Legion B
ทาร์ตู เจเค มัก 2[3] +0.75
+1
22:59 [6]Tartu Kalev
Laanemaa Haapsalu[8] -0.75
-1.25
mediterranean games - football (mediterranean games - football)
22:59 ตุรกี (ยู 18)(N)
โมร็อคโก (ยู 18) +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
22:59 เดนมาร์ก (ญ) ยู16
Sweden (w)U16 -
Norway Division 4 (Norway Division 4)
22:59 ไวกิ้ง บี
บรอดด์ +0
-0.25
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
22:59 Team Rhino FC
Gambia Armed Force +0
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
22:59 บีเค มิลาน
Kiang West FC -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
23:00 [RUS PR-10]เอฟเค คิมกี้
เวเลส[RUS D1-13] -
23:30 [BOS PL-2]สโลโบดา
เอฟเค เวเลซ[BOS PL-8] -
23:30 [CRO D1-8]อิสทรา 1961 พูลา
เอ็นเค โอปาติยา[CRO D2-16] -2.25
-1.75
-2.5
Norway Division 4 (Norway Division 4)
23:30 ไอเอลโฮดด์ บี
โมลด์ บี +1.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
23:30 Loiske
ทีพีวี แทมเปเร่ +2.75
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
23:30 ASC Gendrim
เอฟซี เดวส์ -0.75

ผลฟุตบอลวัน 5 กรกฎาคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [9]ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ[15] -0.75
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
00:00 [RUS PR-4]ซีเอสเคเอ มอสโก
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด[RUS PR-16] -1
-0.75
-1
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [8]เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
นอร์บี้ ไอเอฟ[11] -0.5
+0
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
00:00 [12]เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่
ซลูตัสค์[11] -0.5
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
00:00 [1]วีแดด คาซาบลานก้า
เอฟยูเอส ราบัท[5] -0.75
-0.5
00:00 [16]ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน[6] +0.75
+1
+0.75
00:00 [7]โอลิมปิก เดอ ซาฟี่
คลับ แซลมี[10] -1.25
-1
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
00:00 [39]ไนจีเรีย (ญ)(N)
แอฟริกาใต้(ญ)[58] -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
00:30 [ENG L2-14]เลย์ตัน โอเรียนท์
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน[ENG LCH-2] +2.25
+2
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
00:30 [(a)-10]ปาชูก้า(ยู20)
เกเรตาโร่ (ยู20)[(a)-9] -1
Mauritania Cup ( Mauritania Cup)
00:30 ASC Tidjikja
King Nouakchott +0
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
01:00 [5]เคเอ อคูเรย์รี่
วาลูร์ เรย์ยาวิค[4] +0.25
+0
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
01:00 [23]กิมนาเซีย จูจุย
เดปอร์ติโวมาดรีน[15] +0
-0.25
01:00 [36]วิลล่า ดาลมิเน
อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า[26] -0.25
-0.5
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D)
01:00 EC Prospera
ยูเวนตุสเอสซี +0
+0.25
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
01:00 Brikama United
Samger FC -0.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
01:00 ซีเอสพี (เยาวชน)
Nacional de Patos U20 -1.5
01:00 Cerrado U20
Guanabara City U20 -1.25
01:00 Legiao DF Youth
Taguatinga U20 +0.25
01:00 Garibaldi U20
เกรมิโอ้ (เยาวชน) +1
Peru Reserves League ( Peru Reserves League)
01:00 Alianza Atletico Reserves
FC Carlos Stein Reserves -0.25
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
01:30 [11]ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)
มาร์ตินเลเดสมา[8] -
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
01:30 [(a)-8]เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล
เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส[(a)-2] +0
01:30 [(a)-13]เจนเนอรัลลามาดริด
อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล[(a)-15] +0
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
01:30 Craques do Futuro U20
เรโม พีเอ (เยาวชน) +2

+3.25
ฟุตบอลหญิง สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (Republic of Ireland National League Women)
01:45 DLR Waves (w)
Peamount Utd (w) +1.75
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
01:55 FC Oasis
FC Inter Nouakchott +0.5
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
02:00 KFK Kopavogur
ยูเอ็มเอฟ ทินดาสทอลล์ +0.25
Columbia U19 League (Columbia U19 League)
Postp 02:00 Bogota FC U19
Independiente Santa Fe U19 -0.25
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
02:15 [12]เลคเนียร์ เรกยะวิก
อัคราเนส[10] -0.25
-0.5
02:15 [9]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์[3] -0.25
-0.5
iceland division 2 (iceland division 2)
02:15 [7]ไออาร์ เรกยะวิก
เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์[3] -0.5
-0.25
mediterranean games - football (mediterranean games - football)
02:45 ฝรั่งเศส (ยู 18)(N)
อิตาลี (ยู 18) -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional)
03:00 [25]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า[18] -0.25
+0
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
03:00 [169]บุรุนดี ( ญ )(N)
บอตสวานา ( ญ )[152] +0.5
Peru Reserves League ( Peru Reserves League)
03:30 CD Los Chankas Reserves
Cienciano Reserves +0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
04:00 โบลิเวีย ยู17
ปารากวัย ยู17 -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional)
05:00 [2]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
ปาโตรนาโต ปารานา[16] -0.5
-0.75
-0.5
05:00 [28]อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า
โรซาริโอ เซ็นทรัล[27] +0
+0.25
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
05:00 [C-1]ไอเอฟเค โกเตเบิร์ก (ยู 21)
Norrby IF(U21)[C-8] -0.75
-1
-0.75
Postp 05:00 [C-5]อัตซิคเท็นส์ บีเค (ยู 21)
Orgryte U21[C-6] -
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
05:00 [16]ซานหลุยส์ คิวโลต
โคเบรลัว[3] +0
คัมปิโอนาโต กาปีชาบา (Campeonato Capixaba)
05:00 เอสเตรล่า โด นอร์เต อีเอส
Desportiva Ferroviaria ES +0
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
Postp 05:30 [(a)-12]CS Cerrito
เซอร์โร ลาร์โก[(a)-15] +0.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
06:00 [10]บรากันติโน้
โบตาโฟโก้ อาร์เจ[12] -0.75
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
06:00 [7]ออร์แลนโด ซิตี้
ดีซี ยูไนเต็ด[14] -0.5
-0.75
Women's World Cup (Qualifying) CONCACAF (Women's World Cup (Qualifying) CONCACAF)
06:00 [1]สหรัฐอเมริกา(ญ)
เฮติ (ญ)[60] -5
-5.5
-5.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
06:00 [10]อปาเรซิเดนเซ จีโอ
เอบีซี อาร์เอ็น[4] +0
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
06:00 Cuiaba U20
อูนิเอา เอ็มที (เยาวชน) -0.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน